หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดฉัน  (อ่าน 8614 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด ให้ตัวเองค่ะ   หมีโหด~

เข้ามาแล้วอวยพรให้หนูด้วยนะ

ขอบคุณค่ะ   ลันล้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์วันเกิดครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่าลืมทำความดีในวันเกิดและตลอดไป

ขอให้สนุกทุกวัน
ยิ้มทุกวัน

สสวก ครับ ลันล้า
Happy Birthday ค่า  ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากๆ นะครับ สุขสันต์วันเกิดนะ จุ๊บๆ  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สุขสันต์วันเกิดค่ะ + ให้กำลังใจ เป็นเด็กดีนะจ๊ะ จุ๊บๆ  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หวังอะไรก็สมปรารถนานะครับ ลันล้า

โล่ง
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  อืมมมมห์
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอให้มีความสุขใจครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆ จ้ะ
 สุขสันต์วันเกิดและสวัสดีปีใหม่ครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1] 2 3