หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: ยัยแสบ  (อ่าน 24541 ครั้ง)
โห มีเคล็ดเยอะจัง  โวย

อ้อ รู้แล้วว่าเกิดไรกับ จขกจ. แก้เอาออกก่อนๆ หิหิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2008, 08:30 น. โดย เบลครับ » บันทึกการเข้า

มามงมาเมาอะไรกันของแท้ต้อง
"วันนี้วันศุกร์ เอากระปุกไปใส่กระเป๋า พรุ่งนี้วันเสาร์ เอากระเป๋าไปใส่กระปุก"

ตะหาก ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีอึด้วยเหรอครับ เหวอ

(แล้วมีถูมั้ย?)

อุอุ เปลี่ยน หลอ เป็น หรือ ด้วยนะค่ะ เดี๋ยวคนรุ่นหลังมาเห็นเป็นเยี่ยงอย่าง  ลันล้า

แล้วก็ เวบ เขียนให้ชัดๆ ว่าเป็น เว็บ ด้วยนะค่ะ  กร๊าก

เปลี่ยนเป็น หรอ ไม่ใช่หรอ

หรือทำไม เค้าถามหนิ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]