หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37

ผู้เขียน หัวข้อ: รักแรก..รักร้างหรือรักเดียว?  (อ่าน 165805 ครั้ง)
ดีจัง  เศร้า
สุดยอดมากเลยค่ะ   ไหว้

เพราะมันคือสิ่งสวยงามของโลก  

ชอบที่พี่โบว์เขียน จัง    และอยากเห็นพี่แอนเขียนตอบจัง

คงน่าอ่าน ยิ้มน่ารัก

ปล. มีนิสียส่วนที่ไม่ดีคล้ายพี่โบว์ คือ เอาแต่ใจ ชอบเอาชนะ ชอบประชดประชัน

แต่มักไม่มีคนทนได้ 

พี่แอนเเนะนำพี่โบว์ยังไงเหรอคะ   กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2008, 23:50 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
 กรี๊ดดดดด

ผมยังไม่มีรักแรกนะครับ  รออยู่   กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาตูตอบมั่ง

ตูไม่ได้บอกทางผิดนะ เตงหลงเอง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอบได้ซึ๊งซึ้ง กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โดนตั้ง 6 คน - -" แถมอีก 1 บวกอีก1 สรุป = 8

ดีจังเลยที่มีคนที่เราไว้ใจได้ขนาดนั้น
เคยดูหนังเรื่องนึงเขาบอกว่า

"ผู้ชายห็เหมือนตะปู ที่ชีวิตทั้งชีวิตของเราต้องไปแขวนไว้กับเขา"

พออ่านที่พี่โบว์เอามาโพสเลยอิจฉา เจอคนที่เป็นตะปูแล้ว ดีจัง  เกย์แอบ

ดรีมน่ะ ความรักตอนนี้รู้สึกเลยว่าแย่มากๆ
เหมือนเราพยายามอยู่ด้วยกัน
ถึงดรีมจะช่วยพูด ชวนคุยยังไง สิ่งที่เขาจะตอบกลับมาก็แค่คำว่า "อืม"
แต่ทุกอย่างก็เป็นเพราะดรีมเอง

แต่ดรีมจะพยายามบอกตัวเองว่าจะต้องอดทนจนถึงวันที่มันดีขึ้น

แล้วขอให้คู่ดรีมเป็นเหมือนอย่างพี่โบว์บ้างเถอะ สาธุ๊!!!

แป้นแล้นน้อย!~
ลืมคำว่าโตงหน้าคำว่าเตงนะครับพี่แอน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่แอนตอบสั้นอ่ะ  ชิ
 กรี๊ดดดดด อ่านที่เจ๊โบว์เขียนแล้วอยากมีแฟนมั่ง
แหมโบว์ตอบ งามมาก
ถ้าแอนอ่าน น้ำตาแอนต้องเล็ด
แต่ไอ้หนุ่มเมืองเพชร ไม่เล็ดให้เห็น
น้ำตาเลยไหลย้อนไปในอก

ส่วนผมเอง ไม่เคยคิดว่าเป็นคนรักที่ดีของภรรยาเลย
แต่ผมเชื่อเอาเองว่า ถ้ามีคนจะตายแทนเขาได้หนึ่งคน
ผมนี่แหละ  (เหมือนโม้ โอ้อวด  แต่ผมคิดแบบนี้จริงๆ)

อ้อ ผมจะบวกให้โบว์ ไปเรื่อยๆ

นึกว่ารักแบบกุ๊กกิ๊กกว่านี้นะเนี่ย ของแอนกับโบว์
แต่อ่านดูแล้วมันได้ความรู้สึกที่ดีมากๆ เลย เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ถามจริงๆ ครับ หน้าตาอย่างตูมันโรแมนติกขนาดนั้นเลยเหรอ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไม่ล่ะ
แบบในอวตารแอน ก็้โรดีนะ     กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ให้พี่โบว์  ปลื้ม น่ารักจังค่ะ

ให้พี่แอน  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37