หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: เรื่องปี้ๆ :o:  (อ่าน 8063 ครั้ง)
ปี้สาวครับ ตอนนี้ผมรักปี้แล้วครับ
  กรี๊ดดดดด
เห็นชื่อจู๋ปุ๊บรีบกดเข้ามาเลยครับ นึกว่า . . .  ฮิ้ววว
ปี้ผิดหวังอ่ะ!!

กะว่าจู๋ติดเรทนะเนี่ย  กร๊าก
 กรี๊ดดดดด นึกว่ากระจู๋ ติดเรท  กร๊าก เหมือนกัน

หมีโหด~ จะเข้ามาแบนซะหน่อย อิอิ  ฮิ้ววว

zz ขี้ลืม สุดๆ  zz
สองหน้าแล้วนะปี้น้อง  อืมมมมห์

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ่านผ่านๆเห็นชื่อกระจู๋เป็น "เรื่องขี้ๆ" เลยครับปี้โก้

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เรื่องปี้ไม่จริง   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
นึกว่าจะเป็นจู๋สอนทริคอะไรแบบนี้ซะอีก  ผิดคาดไปเลย อืมมมมห์

คอนเฟิร์มว่าเหนื่อยจริงๆ
ตื่นมาก็ปี้
ปี้เช้า
ปี้เย็น
ตกหัวค่ำ ร้องขออีกละ ปี้ ปี้
จนหัวถึงหมอน หลับไปไม่ทันถึงชั่วโมง
ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้
หนูหิวนม
หน้า: 1 [2]