หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูเจ็บ ฉันเจ็บT_Tโหวตนะ  (อ่าน 52636 ครั้ง)
ขอบคุณมากครับแทน
ขอบคุณแทนด้วย

เอ้อ คำว่าแทนนี่คือแทนนะ ไม่ใช่แทน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณแทนมากเลยนะจ้ะ

ก็คือได้เต็ม 50% อยู่ ประมาณราวๆ 10 กว่ากลุ่ม  (เหงื่อแตกพลั่ก)
โอ้ เสี่ยงมากๆเลยนะเนี่ย  ง่ะ วันนี้แล้วๆ  ไหว้
เอ้อ เฮ้ยแจ๋วว่ะ
ยังงี้ก็มีด้วย ถ้าไม่มีแทน
การประกวดครั้งนี้จะเป็นยังไงเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
ประกาศผล 10ทีมที่ผ่านเข้าสู่รอบชิงชนะเลิศ วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2551
ซะงั้นอะ อุตส่าห์ลุ้น อีกนานเลย  ฮือๆ~
สู้ๆ  กรี๊ดดดดด
อ๋า ... ประกาศวันนี้  (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2008, 10:35 น. โดย คุณน้องลั่น » บันทึกการเข้า
ได้ไหม

รอฟังข่าวเหมือนกัน
อ่าว มันไม่ให้โหวตแล้วเหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2008, 10:46 น. โดย ถลอก » บันทึกการเข้า

กาก
ลุ้นๆๆ ขอให้ได้  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กี่โมงหล่ะเนี่ย  กรี๊ดดดดด

เอาใจช่วยครับ

รอคอย
ได้ทีเหอะ จะได้ฉลอง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ลุ้น ขอให้ได้นะ  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เป็นไงบ้างแล้ว
ลุ้นๆ

กลับมาเรื่องคุณครูอีกนิดนึง
ผมเคยได้ฟังข่าวทีวี บอกว่าเงินเดือนคุณครูประถมที่อเมริกา เฉลี่ยอยู่ที่เดือนละสามพันเหรียญ
เยอะกว่าเงิินเดือนวิชาชีพอื่นๆเช่น สถาปนิก วิศวกร

แค่นี้แหละ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14