หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูเจ็บ ฉันเจ็บT_Tโหวตนะ  (อ่าน 52626 ครั้ง)
แต่ . . .

ที่นี่ประเทศไทย

ประเทศยิ้มสยาม ที่ครูโดนทำร้าย แต่ทำอะไรใครไม่ได้

อุ๊ยพึ่งเห็น
อ๋า ... ประกาศวันนี้  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ลุงอ๋าครับ ทำไมยังไม่ประกาศล่ะเนี่ย  ฮิ้ววว
โอ้ ดีใจด้วยเข้ารอบแล้วนะเอิ้วว  (แจ๋ว แจ๋ว)
อ้าวจริงดิ คุณแทนเกาะติดจังเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

โดนจ้างมาคร้บ  กร๊าก
ยินดีด้วยจ้า  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
อ๊ากกก เย้ เข้ารอบแล้วววว แย้ววววว

http://www.freebesmart.com/pages/10teams.html

แต่ละทีมน่ากลัวมากเลยฮร้า  ฮือๆ~ ไม่รู้กรรมการเข้าคัดยังไง  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เสียดาย หน้าเปลียนหัวเรื่องใหม่เวลามาตัดต่อแข่งกันใหม่รอบชิง 555

เห็นฝีมือคู่ต่อสู้ก่อนจะได้รับมือถูก  กร๊าก

// แก้ไขพิมพ์ผิดอ่านไม่รู้เรื่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2008, 01:00 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เย้ๆ ดีใจด้วยครับน้องลั่น ขอให้โชคดีในรอบชิงเน้อ
10 ทีมที่เข้ารอบต้องเตรียมมานำเสนอแนวความคิด และที่มาที่ไปของผลงานที่ส่งเข้าประกวดต่อคณะกรรมการ ในวันศุกร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2551 เวลา 08.00 - 12.00 น. ณ ห้องประชุมประภาส อวยชัย ชั้น 4 อาคารอเนกประสงค์ 1 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์    กรี๊ดดดดด

ได้รับอีเมลล์ว่า
แอบอ้าง
ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ ทีม PRCTEAM
ได้คะแนนรวม 83 คะแนนค่ะ

comment จากคณะกรรมการ
"แนวคิดน่าสนใจ ที่พูดถึงสถาบันติวกับโรงเรียน แต่ประเด็นสำคัญของเรื่องไม่ค่อยเกี่ยวกับการเตรียมความพร้อมเท่าใดนัก  ใช้ดนตรีสื่ออารมณ์ แต่ไม่ค่อยเกี่ยวเนื่องกับเนื้อเรื่อง"

แล้วพบกันวันที่ 8 กุมภาพันธ์นี้ ที่มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์นะคะ

คะแนนก็ไม่น่าเกลียดมาก แต่ว่าก็เครียดนะ เรื่องคอนเสป แต่คิดว่าไม่เกินความสามารถที่จะอธิบายว่า
การเตรียมความพร้อม ก็คือ การตั้งใจเรียนในห้องเรียน ง่ายๆ แค่นี้ ไม่มีอะไรซับซ้อน อยู่ที่กรรมการจะเข้าใจไหม  ง่ะ
ทำให้ดีที่สุดค่ะ ได้ไม่ได้ก็อีกเรื่องหนึ่ง (แต่ได้นิดหน่อยก็ดีนะ มาตั้งไกล ค่ารถแพงอะ) ...งานสุดท้ายก่อนจบ  ฮิ้ววว
ขอให้สมดังปราถนานะครับ

มาได้ไกลขนาดนี้ก็ไม่ธรรมดาแล้ว

ยิ่งบอกว่าตัดต่อคืนเดียวอีก โห... พรสวรรค์โดยแท้

ยังไงก็สุ้ๆนะอุ๊  (แจ๋ว แจ๋ว)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เขาเปิดโอกาสให้ตัดต่อใหม่ใช่ไหมครับ
คราวนี้เอาให้เต็มเหนี่ยวไปเลยอีน้องเอ๊ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงอ่ะ โอ้ววว  งั๊นดีเลยครับ

นึกว่าคลิปเดียวจั๊กยาวไปจนจบงาน

ลองหากล้องเพิ่มอีกตัว แล้วถ่ายหลายมุมพร้อมๆกันสิครับ ให้อารมณได้ดีขึ้น

อ๊ากก มั่วแล้ว ไม่ได้ตัดต่อใหม่เลย ไป ธรรมศาสตร์ ศุกร์นี้อ่าจ้า  (เหงื่อแตกพลั่ก)

โอ่เครียด เครียดจังเลยฮร้า  ฮือๆ~
ลุ้นแบบนี้ก็เสียวสิ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่เป็นไร ไม่น่าห่วงหรอกครับ ไปดูของคนอื่นมา อุ๊ได้อยู่แล้ว  (แจ๋ว แจ๋ว) ลันล้า

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14