หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูเจ็บ ฉันเจ็บT_Tโหวตนะ  (อ่าน 52620 ครั้ง)
ยินดีด้วยๆ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โอ้ เยี่ยมไปเลย
ต้องชมคนตั้งชื่อนะเนี่ย

(พูดมารอบนึงแล้วไม่มีใครชมด้วยเลย หมีโหด~)

I ROCK , THEREFORE I AM
อ๊ากก มั่วแล้ว ไม่ได้ตัดต่อใหม่เลย ไป ธรรมศาสตร์ ศุกร์นี้อ่าจ้า  (เหงื่อแตกพลั่ก)

โอ่เครียด เครียดจังเลยฮร้า  ฮือๆ~

ไม่เห็นต้องเครียดเลย สาวๆเยอะดี  หมีโหด~
อย่าลืมอุดหนุนถั่วของลุงเบอร์นาร์ดด้วยนะครับ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดีใจด้วยจ้า    (แจ๋ว แจ๋ว)
จะมากรุงเทพเมื่อไหร่นี่ อยู่กี่วัน
เย้  กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยครับ ศุกร์นี้ก็พยายามเข้านะ

รอคอย
ดีใจด้วยครับผม เจ๋ง

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เข้ารอบแล้ว รีบพัฒนาเลย ลันล้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ยินดีด้วยจ้ะ น้องอุ๊
เข้ารอบแล้ว เย้ๆ  กรี๊ดดดดด
ยินดีด้วยจ้าาา  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ออกเดินทางพรุ่งนี้ 2 ทุ่ม ถึงเช้าตรู่ของวันศุกร์ค่ะ
งานเริ่ม 8.30 -12.00 เร็วมาก  ฮือๆ~ ... ใครอยู่แถวนั้นก็แวะมาได้ค่ะ
อยู่แค่วันเดียวค่ะ ตอนกลับรถออกจากกทม 2 ทุ่ม ...

โรงเรียนลั่น2ทีม ที่อยู่ต่างจังหวัด ที่เหลืออยู่ กทม หมดเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อัสสัมชัญคอนแวนต์ -ทางเดินที่แตกต่าง
 เบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ -DiFFeRent
 ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย -ติ๊ก ต่อก ต๊อก ติก
 สารสาสน์วิเทศศึกษา -ความเจ็บที่น่าจำ
 สารสาสน์วิเทศศึกษา-The Memory... Call-Up
 เทพศิรินทร์ นนทบุรี-เทคนิคลัดสู่รั้วมหาลัย ที่ยังไง...
 - เพื่อเธอ
 ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ครูเจ็บ ฉันเจ็บ
 หอวัง  -  หนึ่งต้องเอนท์ โกงการเอนท์
 สามเสนวิทยาลัย -พลิกแผ่นพอเพียง พักผ่อนเพียงพอ

http://www.freebesmart.com/pages/10teams.html
พี่แอนบอกว่าอุ๊ชวน เลยถามพี่ว่าจะโรคจิตไปไหม
งั้นให้พี่แอนไปเฝ้าแล้วกัน คิดดูไปเฝ้าเด็กสาวๆใส่ชุดนักเรียน
โคตรโรคจิตเลย กร๊าก

ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นให้ไปกับเอแล้วกัน อ้วก

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14