หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูเจ็บ ฉันเจ็บT_Tโหวตนะ  (อ่าน 52622 ครั้ง)

เอเคยไปเฝ้าตานะ ชุด นร เต็มเลย  กรี๊ดดดดด

พึ่งรู้ว่าโรคจิต  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มันโอตาคุมากเลยนะ กร๊าก

เอไม่ได้โอตาคุนะ  ชิ

โลลิ ต่างหาก  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๊ากกกก หื่นนนนน งั้นไป

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอไม่ได้โอตาคุนะ  ชิ

โลลิ ต่างหาก  กร๊าก

โลลิ แปล สิ เอ  ยิ้มน่ารัก

เชียงใหม่มาแหง
แต่เมียบอกให้เชียร์ เบญจมราชาลัย  (อิอิ)

น่าจะเป็น โลลิค่อน ที่แปลว่าพวกชอบเด็กมั๊งครับ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
พี่แอนบอกว่าอุ๊ชวน เลยถามพี่ว่าจะโรคจิตไปไหม
งั้นให้พี่แอนไปเฝ้าแล้วกัน คิดดูไปเฝ้าเด็กสาวๆใส่ชุดนักเรียน
โคตรโรคจิตเลย กร๊าก

ไม่หรอก ดูเหมือนคุณน้าไปเฝ้าคุณหลาน  ฮิ้ววว
งานนี้แปลกๆ ค่ะ คือว่า จะเรียกแต่ละทีม เข้าไปนำเสนอให้กรรมการดู เสร็จก็น่าจะประมาณเที่ยง
มันไม่ใช่เหมือนงานอื่นๆ ที่แบบว่า มีเวทีใหญ่ๆ นำเสนอหน้าเวทีนะคะ
รายละเอียดวันงานก็บอกน้อยมาก เลยไม่กล้าชวนใครไปเท่าไหร่
แต่ถ้าใครอยู่แถวนั้นพอดี จะแวะมาหาก็ไม่ว่ากันค่ะ  ลันล้า
ยินดีกับน้องลั่นด้วยครับ กรี๊ดดดดด
ได้รางวัลชมเชยแน่ะ

ส่วนเพื่อนเชียงใหม่อีกทีมได้ที่หนึ่ง .. ห้าหมื่น อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (แจ๋ว แจ๋ว) เย้ๆ
ได้รางวัลด้วย ยินดีด้วยครับ ลันล้า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เหนื่อยกับการเดินทางมากเลยค่ะ คราวนี้
รู้สึกแย่ๆ กับอากาศที่ กทม ไงไม่รู้ ตั้งแต่ก้าวแรก ที่เหยียบลงไป
รู้สึกหายใจไม่สะดวกเลย  ฮือๆ~ อยู่ทั้งวันก็เหนียวทั้งตัว อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ที่มาของรางวัลชมเชย .. คือ คะแนนมันห่างกันเป็นจุดทศนิยมค่ะ ทีมลั่น ห่างจากที่ 5  0.75 คะแนน
แต่ว่า ไม่เป็นไรอะ คือรู้ตัวตั้งแต่ก่อนไปแล้ว ว่ายังไงก็ไม่ได้ เพราะ มันไม่ตอบตามโจทย์
ขอบคุณสำหรับขนมร้านอร่อย ที่พี่เจฟฟี่เอามาฝาก เจอกันไม่ถึง 1 นาที ต้องรีบไปมากๆ ขอโทษด้วยค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) อร่อยมาก
ถึงเชียงใหม่ ตอน 6.23 ค่ะ ขอบคุณงานนี้ ที่ทำให้รู้ตัวว่า ต้องพัฒนาอีกหลายขั้นเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)
ลั่นกลับมา พี่กำลังจะไป เอือม

ชักหวั่นๆ อากาศแล้วแฮะ เหวอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.พ. 2008, 07:17 น. โดย sphinx™ » บันทึกการเข้า

ไปกทมเหรอคะ ...

ไม่รู้สิ เราไม่ชินอากาศมั้ง มันอ้าวๆไงไม่รู้ อารมณ์ประมาณว่า ถ้า คนกทมเคยมาเชียงใหม่จะเข้าใจ  กรี๊ดดดดด
เคยเรียนอยู่เชียงใหม่ 4 ปี
เคยเรียนอยู่กทม. อีก 4 ปี

อากาศต่างกันฟ้ากับเหว อยากกลับไปอยู่เชียงใหม่จัง ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14