หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูเจ็บ ฉันเจ็บT_Tโหวตนะ  (อ่าน 52619 ครั้ง)

เึคยไปสัมภาษณ์ที่ มช. เจอคนทำผมทรงพาดาวัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

perfectionist
ดีใจด้วยนะ (แจ๋ว แจ๋ว)

เหนื่อยกับการเดินทางมากเลยค่ะ คราวนี้
รู้สึกแย่ๆ กับอากาศที่ กทม ไงไม่รู้ ตั้งแต่ก้าวแรก ที่เหยียบลงไป
รู้สึกหายใจไม่สะดวกเลย  ฮือๆ~ อยู่ทั้งวันก็เหนียวทั้งตัว อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ที่มาของรางวัลชมเชย .. คือ คะแนนมันห่างกันเป็นจุดทศนิยมค่ะ ทีมลั่น ห่างจากที่ 5  0.75 คะแนน
แต่ว่า ไม่เป็นไรอะ คือรู้ตัวตั้งแต่ก่อนไปแล้ว ว่ายังไงก็ไม่ได้ เพราะ มันไม่ตอบตามโจทย์
ขอบคุณสำหรับขนมร้านอร่อย ที่พี่เจฟฟี่เอามาฝาก เจอกันไม่ถึง 1 นาที ต้องรีบไปมากๆ ขอโทษด้วยค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) อร่อยมาก
ถึงเชียงใหม่ ตอน 6.23 ค่ะ ขอบคุณงานนี้ ที่ทำให้รู้ตัวว่า ต้องพัฒนาอีกหลายขั้นเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

ยินดีด้วยครับ เจอกันแปปเดียวก็ดีใจแล้วครับ พอดีเข้าไปใน มธ. เอาหนังสือไปให้น้องที่เรียนอยู่บัญชีครับ โชคดีเดินไปโรงอาหารใต้ตึกคณะ เจอน้องลั่นพอดี  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยินดีด้วยนะจ๊ะน้องอุ๊ (แจ๋ว แจ๋ว)

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]