หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเกรียน ปะทะคอลเซ็นเตอร์ระห่ำ  (อ่าน 102678 ครั้ง)
ของพี่เค้าบอกว่าครบรอบตัดบิลแล้วจะตัดให้นะดา
พี่บอกหยุดวันนี้เลย รำคาญ  หมีโหด~
ของ mcot ยังส่งอีกเหรอคะเจี  งง
เปลืองตังค์ง่ะ แถมรอนานด้วย

ถ้าในอาทิตย์นี้มีสมส.เข้ามาอีกค่อยโทรไปใหม่  หมีโหด~

ปล. ของดาเค้าบอกว่าจะจัดการให้ภายใน 24 ชั่วโมง
ซึ่ง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา ไม่มี สมส.เล็ดลอดเข้ามาเลย จนเมื่อกี้

หรือว่าฟังผิด เค้าบอกว่าจะระงับให้เป็นเวลา 24 ชั่วโมง  หมีโหด~ คงไม่ใช่หรอกเนาะ กร๊าก
ของ mcot ยังส่งอีกเหรอคะเจี  งง

หลังจากบอกว่าให้หยุดเลย รำคาญก็หยุดแล้ว  หมีโหด~

บางสาเหตุเป็นเพราะ ตัวเจา้ของ sms เองส่งโดยตรง ไม่ได้ผ่านการกรองของผู้ให้บริการนะครับ
เลยหลุดไปได้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

บางสาเหตุเป็นเพราะ ตัวเจา้ของ sms เองส่งโดยตรง ไม่ได้ผ่านการกรองของผู้ให้บริการนะครับ
เลยหลุดไปได้

ใช่ๆ เห็นด้วย
คลิปสาว K-bank ไปออกเรื่องเล่าเช้านี้แล้วแหละ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A6765154/A6765154.html

นักข่าวตามไปที่ทำงาน เค้าบอกว่า ทะเลาะกับลูกค้า ออกจากแบงค์ไปพักนึงแล้ว
นักข่าวตามไปที่บ้าน น้าเค้าบอกว่า ชีทะเลาะกับคนที่บ้าน ย้ายออกไปอยู่คนเดียวตั้งนานเล้ว
 ง่ะ
 ง่ะ อ้าว นี่เค้าเป็นแบบนี้จริงๆ เหรอ

เพิ่งดูคลิป อึ้งไปเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Today you , Tomorrow me.
จากการวิเคราะห์  คนถ่ายคลิป  ก็น่าจะจราจรคนนั้นนั่นแหละครับ
ดูจากตอนเริ่มคลิปและมุมในการถ่าย เป็นการเดินถอยออกมาแล้วเปิดโทรศัพท์เพื่อบันทึกภาพแล้วเดินกลับเข้าไปคุยใหม่
จะได้เอาไว้แก้ตัวกับนายเวลาโดนเฉ่ง หรืออะไรก็แล้วแต่  เพราะไม่แน่ใจว่าเจอเด็กเส้นเข้าจริงๆรึเปล่า เลยป้องกันไว้ก่อน
แต่สิ่งที่พลาดก็คือ  มันหลุดออกมา และกลายเป็นกระแสสังคม

ปล.จากการวิเคราะห์เอาเองเท่านั้นครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เปลืองตังค์ง่ะ แถมรอนานด้วย

ถ้าในอาทิตย์นี้มีสมส.เข้ามาอีกค่อยโทรไปใหม่  หมีโหด~

ปล. ของดาเค้าบอกว่าจะจัดการให้ภายใน 24 ชั่วโมง
ซึ่ง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา ไม่มี สมส.เล็ดลอดเข้ามาเลย จนเมื่อกี้

หรือว่าฟังผิด เค้าบอกว่าจะระงับให้เป็นเวลา 24 ชั่วโมง  หมีโหด~ คงไม่ใช่หรอกเนาะ กร๊าก

http://203.144.255.67/download/livesupport/#

แนะนำ True Care Chat ค่ะ ปกติเวลา internet มีปัญหา หรือจะสอบถาม ยกเลิกอะไร
ตูน chat อันนี้นะ รอไม่นานมากด้วย และก็ไม่ต้องเสียตังค์ค่ะ

แชทเรื่องมือถือก็ได้ด้วยเหรอคะ
สุดยอดเลย
ขอบคุณค่ะ  เกย์ออก
กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้นะคะ ตูนใช้อยู่บ่อย ๆ ตอน log in ก็จะมีให้เลือกว่า จะแจ้งเรื่อง โทรศัพท์มือถือ หรือ อินเตอร์เนต

อ่อ ถ้าจะโทรเข้า Cust Care 1331 เนี่ย
เทคนิคคือ โทรเข้าไป อันแรกเลือก 1 แล้วก็ 1 อีกที (ที่เพื่อเข้าไปเชคยอดการใช้งานโทรศัพท์นะคะ)
แล้วพอจะให้เลือกว่า เชคยอดอะไร ตอนนี้กด 0 มันจะเข้าไปติดต่อพนักงานค่ะ

จะบอกว่า เพิ่งจะมีโอกาสได้ฟัง คลิปดีแทค กับ ดูคลิป กสิกร

โห แต่ละอัน สุดยอดดดด  เจ๋ง
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19