หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36

ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มจีบสาว สาวจีบหนุ่ม  (อ่าน 180969 ครั้ง)
ผมเคยเรียกว่า "อ้วล" แล้วเค้างอนไปหลายวันเลยครับ  กร๊าก

ปล. สะกดด้วย ล.ลิง จริงๆนะ ไม่ได้วิบัติ  เอือม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

เราต้องเป็นฝ่ายให้เบอร์สิ  แล้วก็บอกว่า
มีอะไรก็โทรมาได้นะครับ

(ใช้ในกรณีเป็นเพื่อนที่มหาลัย หรือ ที่ทำงาน)

เกย์ออก

สุดท้ายเราก็จะได้เบอร์เค้ามาเองแหละ  หื่น

perfectionist
เข้าไปขอยืมมือถือครับ ให้เพื่อนเข้าไปขอยืมก็ได้ (เพื่อนผู้หญิงจะเนียนมาก)
แบบว่า "ขอยืมโทรศัพท์หน่อยค่ะ ต้องโทรหาแม่ด่วนเลย"
แล้วก็ยิงเข้ามาเครื่องเราซะ

แต่วิธีแบบนี้อาจจะโดนด่านะครับ ว่าไปแอบขโมยเบอร์มาจากไหน  ง่ะ
มุกนั้นสมัยตูเริ่มเที่ยวเลยนะเต่า โวย

จริงๆ เทคนิคการเข้าหาหญิงหรือชายในผับนี่ มันก็วนไปวนมาแฮะ ง่ะ
ชิ่งเพื่อนบ้าง หลอกแ-กบ้าง ขอความช่วยเหลือบ้าง แล้่วแต่ใครใช้มุกไหนแล้วเนียน

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เราเป็นเด็กไม่ควรไปยุ่งเรื่องผู้ใหญ่จริงๆด้วย

แว่นคุง
 อืมมมมห์ อืมมมมห์

กินรอบวง
ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงวานให้เพื่อนหรือคนใกล้ตัวไปขอเบอร์ให้ แต่ถ้าเป็นเดี๋ยวนี้ก็คงเข้าไปขอเองแล้วบอกตรงๆเลยว่าชอบอยากรู้จักด้วย
ขอเบอร์ได้มั้ย

ปล.เดี๋ยวนี้นี่หมายถึง 5-6 ปีก่อนนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
บางคนอาจจะไม่ชอบก็ได้นะครับ
วันก่อน อยู่ดีๆ พี่มัมก็เดินมาขอเบอร์ เขิลนะเนี่ย..  เกย์ออก
ทำไมหลังๆมัน Y คะ  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอกลับไปที่ลูบหัวนิดได้ไหมคะ
ถ้าไม่ชอบให้ลูบหัวล่ะ บอกไงดี เเบบว่าตกใจปัดมือหลายรอบแล้วก็นะ ไม่ใช่แฟนนะเว้ย ถือๆๆ ชิ

ถ้าจะจีบผู้หญิงอย่าจ้องเค้ามากๆนะคะ (เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่) มันน่าเกลียด ประมาณว่า มองไรฟระไอ้.... ฮี่ๆ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม

บอกผู้ชายไปเลยครับว่า " เพื่อนเล่นเหรอ  ฮิ้ววว"

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คงไม่ถีบกลับนะ เสียววุ้ย  ง่ะ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
สนใจอย่างใคร่รู้อย่างนึง
ถ้าผู้หญิงสมมติเดินๆอยุ่ๆก็มีผู้ชายมาถามชื่อกะขอเบอร์ติดต่อคุย
จะตอบกันงัย
จะให้ไม่ให้

อ่า เพิ่งเคยโดน ไม่รู้คุยงัยดี งงจัดวิ่งหนีเลย
ถ้าไม่สนจัยตอบไงดี
หรือถ้าสนใจให้เบอร์ดีมั้ย?
 ฮือๆ~ (เหงื่อแตกพลั่ก)

วิ่งกลับไปให้เลยครับ  เกย์ออก

คือจริงๆ แล้วไอเรื่องจะให้ไม่ให้ คนอื่นบอกไม่ได้นะครับ

มันขึ้นอยู่กับตัวคุณเอง ว่าจะ นรกแรกทักหรือรักแรกพบ

อ๋ออีกอย่าง อย่าวิบัติจะดีมากครับ

สู้ๆ นะครับ  กรี๊ดดดดด
ตาม มตกม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ของอย่างนี้ต้องถามใจตัวเองค่ะ   อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36