หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอฟ๐นต์ Sarun's ResidentEvil ค่ะ  (อ่าน 4925 ครั้ง)
ขณะรอสองแถวค่ะ 

นี่เลย  อืมมมมห์

ลัคกี้ คุกกี้..เมื่อไหร่จะได้ซื้อล่ะนี่
ขอบคุณครับ  ปลื้ม
อยากบอกว่าป้ายงานวัดงานบุญแถวๆ วังมะนาว เพชรบุรี
มีแต่ฟอนต์ Sarun ครับ กรี๊ดดดดด
ไม่ซ้ำกันด้วยนะ หลากดีไซน์มาก
(แต่ขับรถอยู่เลยไม่ได้หยิบกล้องมาถ่ายครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ในละครก็ใช้กันเยอะค่ะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
dddd นะ

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
หน้า: [1]