หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟอนต์จากเว็บอื่นค่ะ(ภาษาอังกฤษ  (อ่าน 14444 ครั้ง)

http://dalcomie.net/database/downloads/fonts/minimono.zip

เอาไปได้เลยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2008, 17:54 น. โดย I_Am » บันทึกการเข้า

แว่นคุง
ไหงเอามาแต่รูปล่ะครับ

วิธีทำรูปเป็นลิงค์

โค้ด:
[url=ที่อยูลิงค์][img]ที่อยู่ภาพ[/img][/url]

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ไหงเอามาแต่รูปล่ะครับ

วิธีทำรูปเป็นลิงค์

โค้ด:
[url=ที่อยูลิงค์][img]ที่อยู่ภาพ[/img][/url]

ที่อยู่ลิงค์กะที่อยู่ภาพนี่ ต้องใส่รหัสไปรษณีย์ไหมคะ (เดี๋ยวเผื่อไปไม่ถึงง่ะ...).

แล้วต้องใช้ที่อยู่ตามทะเบียนบ้านด้วยหรือเปล่าอะ~!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2008, 14:35 น. โดย YURi+ » บันทึกการเข้า

ง่ะ

ถ้าได้รหัสไปรษณีย์ ก็จะส่งถึงมือผู้รับได้ง่ายขึ้นครับ เพราะเราจะได้แยกพื้นที่ปลายทางที่ระบุ ได้ไวขึ้น

ไม่ต้องที่อยู่ตามทะเบียนบ้านก็ได้ครับ เอาที่อยุ่ปัจจุบันก็พอครับ เดี๋ยวรูปไม่ขึ้น  ฮี่ๆ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

ที่อยู่ลิงค์กะที่อยู่ภาพนี่ ต้องใส่รหัสไปรษณีย์ไหมคะ (เดี๋ยวเผื่อไปไม่ถึงง่ะ...).

แล้วต้องใช้ที่อยู่ตามทะเบียนบ้านด้วยหรือเปล่าอะ~!

ขอ stamp ด้วยจ้า

โอเค มุกนี้ ฮา

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ตึ่งโป๊ะ!!
กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
Thank you
C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures\cottonbutt\Copy of 131833[1].gif
ขอบคุณค่า

ตอนแรกอ่านเม้นแรกๆแล้วงงๆ

เอ่อ เกี่ยวไรกะไปรษณย์

อ่านไปอ่านมา  อ้อออออ นี่คือมุกo-o

ขอบคุณอีกครั้งค่า^^
ขอบคุณนะคะ ^^
จ๊ะ  อ๊าง~

หน้า: [1]