หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋แจกรูปของ I Am what  (อ่าน 59232 ครั้ง)
เห็นว่าน่ารักเลยเอามาให้เอาไปใช้กัน

คนที่เอาไปใช้ก็เม้นบอกบ้างนะ

ขอบคุณเว็บ GUMCHU ที่ให้รูปน่ารักๆมาคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2008, 17:33 น. โดย I_Am » บันทึกการเข้า

แว่นคุง
เอามาจากไหนให้เครดิตที่มาด้วยนะจ๊ะ ลันล้า
สมัครใหม่แล้วก็อ่านกติกาด้วยนะจ๊ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอามาจากไหนให้เครดิตที่มาด้วยนะจ๊ะ ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอามาจากไหนให้กติกาด้วยนะจ๊ะ ลันล้า

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เย้ย มั่วแล้ว โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอออยากถามว่าเอามาจากไหนให้กติกาด้วยคืออะไรหรอคะ  เครดิตยังพ่อเข้าใจค่า  ส่วนเรื่องกติกาสาวกใหม่อ่านแล้วค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2008, 17:34 น. โดย I_Am » บันทึกการเข้า

แว่นคุง
อันนั้นเค้าแซวกันเล่นอะ
เอออยากถามว่าเอามาจากไหนให้กติกาด้วยคืออะไรหรอค่า

มันเป็นมุกครับ

ระวังเรื่องภาษาไทยด้วยนะครับ โดยเฉพาะคำว่า ค่า
แนะนำให้อ่านก่อน

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มันเป็นมุกครับ

ระวังเรื่องภาษาไทยด้วยนะครับ โดยเฉพาะคำว่า ค่า

น้องเขาแก้เป็น หรอค่ะ แล้วครับ กร๊าก

มันต้อง "เหรอคะ" นะครับ

ขอโทษคะทีพิมพ์ผิดบ่อย(เรามันแย่จริงๆ)

แว่นคุง
 (แจ๋ว แจ๋ว)

ขอโทษคะทีพิมพ์ผิดบ่อย(เรามันแย่จริงๆ)

คราวนี้ต้องเป็น ค่ะ นะ  กร๊าก

เดี๋ยวก็ชินครับ + คะแนนให้สำหรับรูปนะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แค่เหน่อหน่อยเดียวเอง

ไม่เป็นไร สู้ๆนะคะ ตอนแรกพี่ก็ผิดบ่อย ยิ้มน่ารัก
ค่ะ เสียงต่ำ  กินข้าวแล้วค่ะ  สวัสดีค่ะ
คะ เสียงสูง  กินข้าวหรือยังคะ  ไปไหนมาคะ

กินรอบวง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14