หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋แจกรูปของ I Am what  (อ่าน 59261 ครั้ง)

เอาไปรวมกันเลยดีไหม  โวย

Las Noches Rubicundior
น้องเฟิร์น  กรี๊ดดดดด

จุ๊บ จุ๊บ  เกย์ออก

เล่น 2 จู่แหละสนุกดี  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

มี ถึง 3 นะหมีอร

ลองดูดีดี  กร๊าก

อ๊ะจริงด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เอาอีกรูปน่ารักอ่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เมื่อกี้ตอบจู๋ไหนไปนะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าวเอ แก้ไขโพสต์เหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

รูปที่ได้มีค่ายิ่งกว่ารางวัลโนเบลชิงถ้วยพระราชทานอีกนะครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากได้มั่ง  กรี๊ดดดดด

อะ  พี่เช่

(  )*(  )

3cษ โวย
อ่ะพี่เช่

หมีโหด~
(      ) ( )

ฮือๆ~
เมื่อคุณต้องการรูปนี้ไปแปะที่ไหนคุณคชต้องให้เครดิตเพื่อเป็นเกียรติแก่เเจ้าของผลงาน

ซึ่งแน่นอน รูปนี้ค่อนข้างมีลักษณะที่คล้ายกัน ต่างกันตรงสีและรายละเอียดเล็กน้อย

เคยดูเรื่องเซฟวิ่งไพร์เวทไรอันไหม ไหม ตอนที่ยกพลขึ้นบก ดูเหมือนเป็นร้อยแต่เค้าใช้แค่คนสี่ห้าคนเองนะ

เป็นรูปที่ทรงคุณค่าแห่งประวัติศาสตร์เลยนะเอ้า..

หมีโหด~

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14