หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมกระจู๋แจกรูปของ I Am what  (อ่าน 59220 ครั้ง)
เป็นแม่ลูกกันด้วย  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แง ฉันทำอะไรผิดอย่าด่ากันเลยนะเก็บอารมณ์ให้หน่อย  เศร้า
ขาจรโผล่มาก็หักคอเลยอ่ะ  กร๊าก

ใครมาด่านี่พี่ก็ไม่รู้ว่าใครเหมือนกันนะ  คริคริ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แง ฉันทำอะไรผิดอย่าด่ากันเลยนะเก็บอารมณ์ให้หน่อย  เศร้า

- ตั้งกระจู๋พร่ำเพรื่อเกินไป ตั้งเป็นกระจู๋เดียวแล้วก็แจกไปเลย แล้วแต่ละกระจู๋ที่คุณวัดตั้งก็แจกเท่าขี้เล็บ สู้เอามารวมกันแล้วแจกเลยดีกว่า
- ขาแจมพูดถูกครับ ว่าที่นี่ไม่ค่อยต้องการรูปพวกนี้
น่าจะนะ ไม่รู้

ขอบคุณที่บอกค่ะที่หลังจะแจกรูปรวดเดียวไปเลย

แมค ไม่ถนอมน้ำใจเลย  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันหลังแจกก็แจกในกระจู๋นี้เลยนะ ไม่ต้องตั้งเพิ่มอีก

พูดถนอมน้ำใจสุดแล้วนะ ชิ
 ฮือๆ~ พี่แมคใจร้าย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ค่ะจะทำตามคำสั่งนะค่ะเพิ่งมาใหม่ก็ไม่ค่อยรู้หรอกค่ะแต่ขอบคุณที่ให้คำแนะนำแต่พูดก็ถนอมน้ำใจให้เราบ้างนะค่ะช่วยหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.พ. 2008, 18:58 น. โดย what » บันทึกการเข้า
ง่ะ ยังไม่ถนอมน้ำใจพออีกเรอะ หรือว่าเออออไปกับพี่เอ กร๊าก
ผิดไม่ผิดไม่สำคัญ สำคัญที่รู้จักปรับปรุง  เจ๋ง

+ เป็นกำลังใจให้

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เพิ่งมาใหม่นี่อ้างจังเลยนะครับ  พิมพ์บอกกันหลายคนแล้ว  หรือว่าไม่เข้าใจหว่า  เห็นมั้ยต้องลำบากผมเลย ต้องเข้ามาปั่น  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น่ารักจังค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14