หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: THIS IS SPARTA!  (อ่าน 9642 ครั้ง)
นำมาจาก Flashfly.net ค่ะ ไม่รู้ว่าเคยเห็นกันหรือยังเพราะมันนานมากแล้ว แต่ดูกี่ทีก็ฮาเลยเอามาลงไว้ค่ะ
คำพูดที่ใช้ไม่สุภาพบ้าง ถ้ามีศัพท์คำไหนผิดก็ขอโทษล่วงหน้านะคะ เพราะต้องแก้ภาษาจากที่แหล่งที่เอามา เพราะภาษาวิบัติมาก

เหล่าชายฉกรรจ์กลุ่มหนึ่งได้มุ่งหน้าสู่ดินแดนแห่งสปาต้า สงครามความปั่นป่วนอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล

มันคือความบ้าคลั่ง!

บ้าคลั่ง?

นี่คือ SPARTA!

มึงมันบ้า!

โอ๊กกกกก!

กษัตริย์ต้องการ ทำตามคำสั่งจากพระเจ้า

ได้โปรดเถิด! เทพแห่งพระอาทิตย์!

โธ่...ไอ้ควาย เรียกตูออกมาตอนกลางคืนเนี่ยนะ! ไปลงนรกไป๊!

ราชาก็ได้กลับมาพร้อมกับกองทัพทหารที่แข็งแกร่ง
...ไอ้พระอาทิตย์จัญไรเอ๊ย

พวกเขาไปพบกับเหล่าพันธมิตร ยังจุดนัดพบ

ทั้งหมดนี้น่ะรึ?

อื้มมมมมม...

มึง! ชื่ออะไร

I am Spiderman.

มึง! เป็นใคร

อั๊ว...แฮรี่ พอร์ตเตอร์

และมึง...

. . .

เฮ้ย! ตัวอะไรวะเนี่ย!

น้องชาย! บอกเขาทีว่าพวกเราคือ!

พี่หลิว : ผมเพียงแค่อยากจะเป็นผู้ชายที่ดีอ่ะ!

นี่แหละคือ SPARTA!

เอาละ...หอคอยปีศาจกำเนิดขึ้น สงครามได้เริ่มขึ้นแล้ว!

โชว์พวกมันซะ! ว่าอะไรคือ SPARTA!

For Frodo!

ไม่มีอะไรหยุดตูได้!

กุ้บๆๆๆ

ผ่าง!!!

ยอมแพ้ซะ! Spartans! ฟู่ววว~ ฟู่ววว~

จึ๊ก!

โอ้ว...อั่กกก!

เอาล่ะ อั่ก...ความจริงข้าคือพ่อของเจ้า

ม่ายยยยย!

ตูมาเอาแหวน...

This is SPARTA!

ไม่น่าเชื่อ...ว่าเป็นมึง

SpongeBob!

ไม่นะ ตูแพ้ฟองน้ำ...

มันจบแล้ว...

คั่กๆ มึงมันฟายเองง่ะ

อ๊ากกกกกกกก!

หึๆ นี่แหละ SPARTA! หึๆๆๆ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

อืมมมมห์ แล้วจ้ะ

อยู่ใน "ไปเจอมาเห็นว่าตลกดี" หรือไม่ก็ "ของฝากจากพันทิป" นี่แล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตลกที่ละโว้นี่แหละครับ  คริคริ 

ไม่เป็นไรครับ เอาใหม่นะ เห็นว่ารูปในอวตาร น่ารักนะครับเนี่ย 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณครับทำให้ผมยิ้มได้นิดนึงหลังจากเครียดมา

ความรักอยู่ไหนน้าา....

ละ....  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ไว้ในฐานที่เข้าใจ

ว่า ละ...

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
คนโพสน่ารักจัง

กาก
 คริคริ คริคริ คริคริ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 ฮิ้ววว ฮิ้ววว

พนักงานบริษัท.

(แจ๋ว แจ๋ว)   ปั่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่ตูยังไม่เคยเห็นนะ กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สาวกใหม่อย่าเพิ่งน้อยใจนะ  ยิ้มน่ารัก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

เราต้องถนอมน้ำใจกันไว้  กรี๊ดดดดด

ครั้งหน้าเอาใหม่นะครับ สู้ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น้ำใจพาสเจอร์ไรส์เก็บไว้ได้นานกว่าปกติ  อืมมมมห์

เอาไปดองจะได้เหล้าหมักหมูกหมู  กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2