หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: THIS IS SPARTA!  (อ่าน 9641 ครั้ง)
เอาไปผ่านกระบวนการดรายฟรีส เวลาต้องการใช้เพียงแค่เติมน้ำ ก็จะได้น้ำใจแสนอร่อย กรี๊ดดดดด
โหแค่น้ำใจมันยากขนาดนั้นเลยเหรอครับ    ช่วยคนใกล้ตายนี่ มีหวังนั่งกลั่นกันเป็นวัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โพสไม่เข้ากับหน้่าตาเล้ยย

ป.ล.รูปที่โพสกับอวตารน่ะค่ะ ชิ

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
 (แจ๋ว แจ๋ว) ละโว้ ทำไมผมเพิ่งเห็นเนี่ยจะได้มาเยอะเย้ยตั้งแต่เมื่อคืน

(แจ๋ว แจ๋ว) ละโว้

ไม่ถนอมน้ำใจเลย  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โพสไม่เข้ากับหน้่าตาเล้ยย

ป.ล.รูปที่โพสกับอวตารน่ะค่ะ ชิ

หมายถึงใครหรือครับ  กรี๊ดดดดด
ผม ไม่ถนอมน้ำใจครับ แต่บวกให้ เพราะอยากบวก  อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อยากบวกเพราะอวตารอ่ะป่าว  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สาวกใหม่อย่าเพิ่งน้อยใจนะ  ยิ้มน่ารัก

ก็คิดว่าอยู่มาค่อนข้างนานแล้วนะคะ แต่มาๆ ไปๆ เป็นบางครั้งบางคราว
ยังไงคนที่นี่ก็น่ารักค่ะ ( ถ้าปรับตัวให้เข้ากับที่นี่ได้ ) ไหว้

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ก็คิดว่าอยู่มาค่อนข้างนานแล้วนะคะ แต่มาๆ ไปๆ เป็นบางครั้งบางคราว
ยังไงคนที่นี่ก็น่ารักค่ะ ( ถ้าปรับตัวให้เข้ากับที่นี่ได้ ) ไหว้

เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.พ. 2008, 15:40 น. โดย BELL » บันทึกการเข้า

LAVO  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มองผ่านๆ นึกว่า VAIO

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เพิ่งเคยเห็นแหละ กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เพิ่งเคยเห็นเหมือนกัน

เเหม + ให้เพราะอวตารกันใหญ่  เหลือบ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 [2]