หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. ลุงอ๋าห์~  (อ่าน 33934 ครั้ง)
ขอบคุณครับอีกรอบครับ
 อืมมมมห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้สุขภาพแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียนนะครับ  กรี๊ดดดดด

อ๊ะ เว้นวรรคผิด  หมีโหด~

ขอบคุณครับอีกรอบครับ
 อืมมมมห์

Today you , Tomorrow me.
หมายถึง เข้ามาขอบคุณครับ อีกรอบน่ะครับ
ไม่ใช่ ขออีกรอบนะครับ

พี่อ๋าห์ไม่เข้าใจมุกผม  ฮือๆ~

(เหงื่อแตกพลั่ก)

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  ไหว้

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

สุขภาพแข็งแรงค่ะ
มีความสุขมากๆ นะคะ

ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ขอให้งานเยอะๆเงินไหลมาเทมา ทำอาหารอร่อยๆ สุขสมหวังดั่งปราถนานะครับ ไหว้

สุขสันต์สมหวัง เริงร่าเฮฮา ตลอดกาล
สุขสนั่นวันเกิดค่ะ  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้ทำความดี ละความชั่ว มีจิตใจผ่องใส
ปลายเดือนได้เข้ากรุง น้องๆพาไปเลี้ยงอาหารค่ำสุดหรู

เทอญ

เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก ครับลุง   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ขอให้ลุงอ๋าสุขภาพแข็งแรง
อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้ชาวฟอนต์นานๆนะครับ ไหว้

สักวันจะไปกินหมาและคารวะถึงที่ให้ได้ครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ขอให้มีความสุขครับ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ มีความสุขมากๆ นะครับ
เข้า กทม. ก็ขอให้ยักษ์พาไปเลี้ยงอาหารค่ำสุดหรู นะครับ 
สาธุ ไหว้ อย่าลืมชวนผมด้วยนะฮะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8