หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไหนๆก้อมาแระ คำคมซักกะหน่อย  (อ่าน 8163 ครั้ง)

เอือม เอือม เอือม

Las Noches Rubicundior

ถ้าไม่เชื่อ ก็มาลองสิคะ  เกย์ออก

ขั้วไหน  หมีโหด~

ขั้วหัวใจอันดำมืดของผมครับ  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2008, 16:49 น. โดย จู๋นิด_นิด » บันทึกการเข้า

เฉยไว้+++จะได้เอง
โอ้ โห โดนจริงๆแฮะ

ไม่อึดอัดบ้างเหรอครับ ผมว่าหลวมๆท่าจะดีกว่านะ  ฮิ้ววว
คับมากๆ ระวังจะหายใจไม่ออกนะครับ
สงสัยท่าทางจะหายใจไม่ออก เตรียมตัวมัดตราสัง  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เจ๋ง ยอดมาก
กริบๆ

เอาครับๆ  ง่ะ แก้ให้ถูก เพิ่งลองวันแรก เอาให้เต็มที่ครับ ง่ะ ฮือๆ~

เอาครับๆ  ง่ะ แก้ให้ถูก เพิ่งลองวันแรก เอาให้เต็มที่ครับ ง่ะ ฮือๆ~

อย่าน้อยใจซิตัวเอง  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อย่าน้อยใจซิตัวเอง  เกย์ออก

แหม่ ตัวเองก็ เค้าไม่ได้น้อยใจ แต่เค้ายอมโดยปริยายหรอก

แหม่ ตัวเองก็ เค้าไม่ได้น้อยใจ แต่เค้ายอมโดยปริยายหรอก

งั้นหันตูดมา  เกย์ออก

งั้นหันตูดมา  เกย์ออก

ยังไม่ได้โกนขนเลยอ่ะ อาย ยิ้มน่ารัก คริคริ

โอววว ปั่นกันกระจุย ลดกันซักหน่อยนะคะ :35:แล้วจะหาว่าไม่เตือน

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
หน้า: 1 [2]