หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชมการแสดงงานกราฟิก +iNDi  (อ่าน 16217 ครั้ง)

+ iNDi (Plus Individuals Exhibition)

พบกับการแสดงผลงานของ Digital Artists ที่เคยมีผลงานในนิตยสาร CG Plus และ Digital Artists รับเชิญอื่นๆ ทั่วฟ้าเมืองไทย ขอเชิญชวนทุกท่านมาร่วมชมผลงาน, พบปะ สังสรรค์, สัมนาและพูดคุยสดกับหลากหลายคนทำงานด้านกราฟิก, เสพและสูดกลิ่นผลงานเป็นๆ, สัมผัสมือ check hands แลกเปลี่ยน DNA ในพิธีเปิดวันที่ 23 ก.พ. 2551 ตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไป กับงาน “+Plus Individuals Exhibition” ที่ The Silom Galleria สีลม แสดงงานระหว่างวันที่ 23 ก.พ. – 9 มี.ค. 2551 (เข้าชมฟรี)

ARTISTS (ผู้ร่วมแสดงงาน):  B.O.R.E.D - Mamafaka - Wanpracha.SGR - Rukkit - Spacenoid - Klung - 8e88 Graphic - Creative Buffalo - Nokhook design - Fiduciose - Puck - MonsitJ - ByManStudio - Lenarai - SS Suttichart Sarapaiwanich - iannnnn & f0nt.com - ELECTROBACILLUS - BKK2 – Pictoverse - miiself - MAMAcup - Kul - Brownie design - CHOM - Spanky - GAGA - Huebucket – BNK - Satita - Weloveus  ...and More

THE SILOM GALLERIA ART SPACE
Basement Floor, The Silom Galleria, Bangkok
23 Feb.- 9 Mar. 2008 (10:00am-7:00pm, everyday)
Opening day: Sat 23 Feb. 2008 (1:00pm)

รายละเอียดเพิ่มเติม:
http://www.PLUSindi.com
http://www.cgplusmag.com
น่าไปดูมาก กำลังนั่งดูวันที่จะว่าง  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ขอบคุณมากครับ
น่าจะได้เข้ากรุงพอดีเลยช่วงนั้น
 อืมมมมห์

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดีครับ
พี่ฉึ่งมาทวงงานนี่น่ากลัวกว่าบอกอสีเขียวอีกนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีโอกาสต้องไปดูให้ได้

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก

ว้าว สวยค่ะ

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด เห็นจากใน CG+ แล้วด้วยครับ จะไปดูแน่ๆ
อยากไปจัง แต่ติดสอบ  โวย

ตัวคนเดียว :]
แล้วจะพยายามหาเวลาว่างๆไปนะครับ  กึ๋ยๆ

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
อยากได้รางวัลที่จับฉลากจัง  คริคริ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
อย่างงี้เดี๋ยวรีบบินไปดูเลยค่ะ

Vanat
สวัสดีครับ
พี่ฉึ่งมาทวงงานนี่น่ากลัวกว่าบอกอสีเขียวอีกนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
เหลือบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ฮือๆ~ ผมไปไม่ได้ แย่จังเลย  ฮือๆ~ ถ้าถ่ายรูปได้วานคนไปถ่ายบบรยากาศงานมาให้ดูทีนะครับ อยากเห็นบรรยากาศ ฮือๆ~

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
ใกล้วันงานแล้ว ใครไปวันไหนกันบ้างครับ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ว่าจะไปวันที่ 28 ครับ
วันเปิดงานไม่ได้ไปแน่ๆ แล้ว ขอโทษครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3