หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงเพื่อนๆช่วยผมทำSURVEYด้วยคับ  (อ่าน 10856 ครั้ง)
อ่าวอรเป็นคนไม่ปกติเหรอ  หมีโหด~
ที่ไม่ได้อ่านทุกวันอ่ะ

มีเหตุผลอะไรรองรับคะว่ามีผู้ใช่อินเตอร์เน็ตทุกคนอ่านบล็อกทุกวัน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปกติครับ

โทษทีครับ เผอิญผมพูดไม่ clear ครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ผมหมายถึง ผมอ่านจากผลที่ผมได้มาจาก survey
แต่ survey ผมมานยังไม่ครอบคลุมดีพอนะผมว่า

เด๋วไว้รอผมทำ version 2 เสร็จ
แล้วค่อยมาดูกันหละกันครับว่า
คนส่วนใหญ่เขาอ่านกันบ่อยแค่ไหนครับ  อืมมมมห์
หน้า: 1 2 3 [4]