หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาฟอนต์ ไปใช้ทำแบนเนอร์โฆษณาค่ะ  (อ่าน 6185 ครั้ง)
ฟอนต์ th kodchasal

ฟอนต์ 4711_AtNoon_BigHead

อยู่ในเว็บไซต์ www.thaibestad.com ค่ะ

ขอบคุณในความอนุเคราะห์ค่ะ
ขอบคุณมากๆๆๆๆ   ไหว้

ปล. สนใจอยากซื้อเสื้อและซีดี ไม่ทราบยังมีอยู่ไหมคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2008, 00:02 น. โดย thaibestad » บันทึกการเข้า
ขอบคุณที่มาแจ้งครับ ส่วนซีดียังไม่ได้ทำเลยครับ ฮือๆ~
เร็วๆ นี้แน่ๆ ประกาศไว้หลายรอบละ แต่เร็วๆ นี้แน่ๆ จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหลด e-book ไปอ่านแล้ว หรรษาและมีสาระมาก
ติด f0nt.com งอมแงม รออ่านฉบับต่อไปนะ
ยิ่งอ่านยิ่งอยากอยากอุดหนุน ซื้อซีดี
ถ้าทำเสื้อออกมาก็คงเท่ดี จองล่วงหน้าเลยเอ๊า
เมล์มาบอกที่นี่ bluerestroom@hotmail.com น้า รออยู่ๆๆๆ
หน้า: [1]