หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วเพื่อน..ๆๆๆๆ  (อ่าน 19467 ครั้ง)
 3cษ ยิ้มน่ารัก A>E
 3cษลันล้าA>E

ว่าแต่ทำอะไรกันวะ  หมีโหด~
เพื่อนสามเหรอ  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สังคะโห...อะสังคะโห...สังคะหิเต นะ อะสังคะหิตัง...

อะสังคะหิเต นะ สังคะหิตัง...สังคะหิเต นะ อะสังคะหิตัง...

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อะสังฆะ สังคม สังคัง   เอือม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
นึกว่าจะโผล่มาอีกเยอะๆกว่านี้นะ  ง่ะ

แต่อีกจู๋นี่โพสซะเหี้ยเลย ง่ะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 กร๊าก

สวัสดีครับ
ตกลงว่ายังไม่สำนึกใช่ไหมครับ ฮือๆ~
แป๊ะยิ้ม/

Las Noches Rubicundior
ใครเพื่อนน้องคนนี้คะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีค่ะ  กรี๊ดดดดด
 อ้วก โอ้โน้วว

ใครเพื่อนน้องคนนี้คะ  หมีโหด~

เอ้าไม่ใช่ หมีอร เหรอ

เกรียนๆแบบนี้ไม่คบ ไม่น่าสงสาร  ชิ

อ้าว อะไรละนี่ ไม่รุ้เรื่องกับเค้าอีกแล้ว

ว้าอุตส่าห์กลับมาทั้งที

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
เฮ้อ  ง่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6