หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วเพื่อน..ๆๆๆๆ  (อ่าน 19469 ครั้ง)

ทำไมเปลี่ยนอารมณ์เร็วจังเลย   ง่ะ

พึ่งเป็นผู้ทรงภูมิอยู่หมาดๆ มาเป็นยังงี้ซะแล้ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มตกลอ ก็ดีนะ อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หมีไม่มา มตกม แล้วเหรอ  อืมมมมห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำอยู่ไง  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จิต...ติดลบ

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
จิต...ติดลบ

ดีใจเถอะ ไม่ใช่ว่าจะทำได้กันทุกคนหรอกนะ  อืมมมมห์

where there's a will there's a way
ยิ้มแล้วโลกจะสดใสน้า,,

(^_^) ยิ้มธรรมดา

(^ ^) อมยิ้ม

(*^ _^*) ยิ้มแบบมีประกาย

(^0^) / ยกมือขึ้นแล้วร้อง “ว้าว”

(>_ > > > p(^ ^)q ขอให้โชคดีนะ

(T_T) ร้องให้น้ำตาไหลพรากๆ

(-_-)ZZZ ราตรีสวัสดิ์

(._.?) ผมไม่เข้าใจจริงๆ ครับ

(^_^)V สู้ตายค่ะ (ชนะแล้ว)

(P_-) ส่องแว่นขยายดูสิ ปิดบังอะไร

(^ ^)// เก่งจัง ปรบมือให้หน่อย

(^-^)b เห็นด้วยไม๊ ?

(-_-) ไม่พอใจนะ แต่ไม่แสดงออก

(^_^;) ประหลาดใจจนไม่รู้จะพูดออกไปยังไง

(._. )( ._.) กำลังหาอะไรอยู่ล่ะ ?

((((((^_^;) ไม่สะดวกใจที่จะอยู่ตรงนั้น(อยากจะไปแล้ว)

(>__ > > > ( ^_^)/U*U(^_^ ) ไชโย ชนแก้วกันดีกว่า

m ( _ _ ) m เสียใจจริงๆ ได้โปรดให้อภัยผมด้วย

o (^_-) O นี่แน่ะ ชกซะเลย

(^3^) ญ Chu!! ขอจ๊วบดังๆ ทีนะ

(^.^)/~~~ โบกผ้าเช็ดหน้าพร้อมกับกล่าวลาก่อน

(;_;)/~~~ กล่าวอำลาโบกผ้าเช็ดหน้าพร้อมน้ำตา

(-.-)y-.o0O สูบบุหรี่อย่างผ่อนคลาย (แต่ว่าตายผ่อนส่งนะจ๊ะ)

(^_-)-* กระพริบตา คับ

(^_-)db(-_^) เกี่ยวก้อยกันนะ

อยากหั้ยโลกสดใส มาช่วยกัลยิ้มนะคับ,, ยิ้มวันละนิดจิตแจ่มใสโน๊ะๆๆๆๆ........

โอเค..ปฏิบัติตามที่เขาบอกจะได้ไม่โดนด่า..
เฮ้อ...โดนด่าตั้งหลายคร้งทำไงดีฟ่ะเนี๊ย
โพสต์ข้างบนนี้เห็นว่าไปตั้งในนอกบ้าน
เลยขอย้ายมาที่ห้องคอมนะครับ เดี๋ยวจะเอาไปใส่แตกฟอง
(อ้อ โดนคุมฯ เลยเข้าแตกฟองไม่ได้นี่นะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีนอกบ้านด้วยรึ ไม่เคยลองเข้าเลย  เอือม
จิต...ติดลบ

เห็นไม่สวยเท่าไหร่ เลยแถมให้ลงตัวเป็นเลข ศูนย์
ตูใจดีไหม  อืมมมมห์

เห็นๆกันอยู่  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เนอะ  กรี๊ดดดดด
แถมๆๆ ชอบเลขคู่  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

(^-^)b เห็นด้วยไม๊ ? อี๋~

(-_-) ไม่พอใจนะ แต่ไม่แสดงออก

ลันล้า ลันล้า ลันล้า
ลันล้า ลันล้า ลันล้า

อีหนู พี่นึกว่ากระจู๋ใหม่  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6