หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วเพื่อน..ๆๆๆๆ  (อ่าน 19480 ครั้ง)

พี่เช่พูดถึงพี่แอนเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ต้องไปกระจู๋ซวยแล้ว ด่วน!!!
อ้าว ไม่ใช่ไอ้แอนเรอะ นึกว่าไอ้แอนนะเนี่ยใส่ซะมันปากเลย  กร๊าก
เพิ่งอัพเลเวลเป็นหมู
หักเว็บมาสเตอร์ประเดิมซะเลย
ภูมิใจมั้ย?
เอ่อ... กลับมาอีกแล้วเหรอ ง่ะ

ถูกคุมประพฤติแล้ว... สมควร เอือม

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 เอือม เอือม เอือม อะไรของมันน่ะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

น้ำใจระหว่างเพื่อนมนุษย์เป็นสิ่งประเสริฐ

งบน้อย
ที่ใดมีรักที่นั่นย่อมมีทุกข์  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2008, 03:23 น. โดย BELL » บันทึกการเข้า

ที่ใดมีรักที่นั่นย่อมมีทุข  หมีโหด~

ที่ใดมีทุกข์ ที่นั่นมี ข์  ปลื้ม
กะแล้วว่าผิด แต่พอดีมั่นใจไปหน่อย  กร๊าก

ไม่เป็นไรจ้า ดึกแล้ว...

เกี่ยวมั้ย  ลันล้า
ถ้าใครจะแนะนำตักเตือนอะไรในนี้คงไม่เห็นมั้ง
เพราะน้องเขาเข้าแตกฟองไม่ได้
ดังนั้นใครจะแนะอะไรลอง จมล ไปคุยดูละกันครับ

(ขอรวมอีกกระจู๋นะครับ คงไม่นานเท่าไหร่เพราะเดี๋ยวคงเบื่อไปเอง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รับทราบครับคุณเว็บมาสเตอร์  กร๊าก

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าใครจะแนะนำตักเตือนอะไรในนี้คงไม่เห็นมั้ง
เพราะน้องเขาเข้าแตกฟองไม่ได้
ดังนั้นใครจะแนะอะไรลอง จมล ไปคุยดูละกันครับ

(ขอรวมอีกกระจู๋นะครับ คงไม่นานเท่าไหร่เพราะเดี๋ยวคงเบื่อไปเอง)

อันนี้หมายถึงแอนใช่ไหม  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6