หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266915 ครั้ง)
เล่มต่อไป

หมีจริงๆจะให้คุณดูว่า ชาติที่แล้วคุณหน้าตาเป็นอย่างไร  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เปิดดูทุกหน้าแล้ววววว
รู้สึกของผมจะโหล่เปรตสุดเลยแฮะ เอือม  ฮ่าๆๆๆ

ลืมบอกไปว่า "กล๊อฟ" น่ะถูกแล้ว "กอล์ฟ" นี่อรรถรูปอรรถรสเสียไปกึ่งหนึ่งเลย
แต่ว่าไม่เป็นไร

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ถ้าเขียนกอลั่มท่องเที่ยวเสร็จจะฝากไปลงได้มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กรี๊ดดดดด ว้าวววว โหลดอยู่ 18% แล้ว

ขออนุญาตไปประกาศใน multiply นะ
http://rpash.multiply.com/journal/item/44
เด๋วว่าจะไปลงในสวัสดีมัลติพลาย ด้วย (ได้ป่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก))

อยากเขียนด้วยอ่ะ แต่ไม่รู้จะเขียนอะไร  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ต๊าย แมคไฮโซอย่างเราจะอ่านยังไงเนี้ยยย โวย
เดี๋ยวไปเสาะหาเครื่องชาวบ้านอ่านก่อน

I ROCK , THEREFORE I AM
เจาะลึก ฟ้อนสุดฯ   นิยายของกิ้ง แอบมีข้อผิดพลาดอยู่ 1 จุด   เกย์แอบ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เอาไปปล่อยในบิตได้มั้ยครับ

เพิ่งอ่านจบ  กรี๊ดดดดด

ฉบับนี้จักรีอย่างเด่นเลย ชอบทุกๆบทความเลยครับ  กรี๊ดดดดด

รู้สึกของผมจะโหล่เปรตสุดเลยแฮะ เอือม  ฮ่าๆๆๆ

ลืมบอกไปว่า "กล๊อฟ" น่ะถูกแล้ว "กอล์ฟ" นี่อรรถรูปอรรถรสเสียไปกึ่งหนึ่งเลย

ของพี่เจ๋งนะครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชอบความฝันเหมือนกัน
เจ๋งมาก
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด เพิ่งเห็น กำลังโหลดๆ

ผมชอบของลุงอ๋านะ เด็คคอเรี่ยน มากๆ   ไหว้
และชอบสำนวนร้อยแก้วของจักกรี  เจ๋ง

ยังเสพไม่ละเอียด บางทีอาจจะมีอะไรลึก ๆ ซ่อนอยู่ของแต่ละคนก็ได้  ลันล้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 กรี๊ดดดดด อยากมีส่วนร่วมบ้างจัง

there are no regrets in life, just lessons . .
จู๋นี้กำลังใจเพียบ

ไปจู๋โน้นก็สาปแช่งกันเพียบเหมือนกัน  กร๊าก

เป็นกำลังใจให้นะเดือน
แต่ ด้านไหนน่าจะรู้  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

จู๋ไหนสาปแช่งเหรอ งง.

ไม่มีวินโดวสสสสสส์ โวย
เดี๋ยวรอเพื่อนก่อน

อ่าน คห เดือนแล้ว รู้สึกผิดมาก
ที่ไม่ได้ส่งให้ พสอษ แต่ส่งไปให้เดือนเลย
และเจือกมาทำเพิ่มตอนที่เห็นดือนบอกเลื่อนวันส่ง
ซึ่งเป็นสาเหตส่วนหนึ่งที่ทำให้ มันล่าช้าแน่ๆ

เรื่องทำเพิ่ม คือไปอ่านเจอที่ว่า หนังสือบางไปหน่อย
กลัวบอกอจะน้อยใจ และกอลลั่มผมเองก็บางอยู่
เลยยัดไปอีก ผมขอโทษนะครับที่ทำให้บอกอลำบาก
และทำให้หนังสือช้าลง (ประสงค์ดีแบบคิดไม่รอบจริงๆ ฮือๆ~)

ส่วนเรื่องแก้ ไม่มีปัญหาเลย บอกมาเลยครับ
มันเป็นเรื่องที่ต้องรับผิดชอบของเราเองอยู่แล้ว
บอกตรงๆว่า ผมชอบนะครับ พูด ติ กันตรงๆ กับเรื่องงาน
มันทำให้งานเดินได้ไว ตรงจุดที่ต้องการด้วย

ฉบับหน้า สับมาตรงๆได้เลยครับ
ไม่ต้องถือว่า วัยวุฒิ คุณวุฒิมากกว่าเลยนะ เพราะผมเด็กอยู่เสมอ กร๊าก

ไม่เกี่ยวกะพี่วุฒิเลยค่ะ
คือมันทำให้ล่าช้าจริง แต่มันมีเหตุที่พอเข้าใจได้ไง
จริงๆ นะ ไม่ได้เคือง

กรี๊ดดดดด ว้าวววว โหลดอยู่ 18% แล้ว

ขออนุญาตไปประกาศใน multiply นะ
http://rpash.multiply.com/journal/item/44
เด๋วว่าจะไปลงในสวัสดีมัลติพลาย ด้วย (ได้ป่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก))

อยากเขียนด้วยอ่ะ แต่ไม่รู้จะเขียนอะไร  ง่ะ
เอาไปปล่อยในบิตได้มั้ยครับ

เชิญจ้ะ
แต่ฝากบอกด้วยนะว่าอ่านแล้วรู้สึกไงรบกวนคอมเมนต์ด้วย ลันล้า

อ้าว ก็ไม่รู้อ้ะ ชิ

เจาะลึก ฟ้อนสุดฯ   นิยายของกิ้ง แอบมีข้อผิดพลาดอยู่ 1 จุด   เกย์แอบ
ตรงไหนอะคะ
มองพลาดไปอีกแล้วเหรอ ฮือๆ~

ส่วนท่านอื่นที่ต้องการมีส่วนร่วมฉบับหน้า
เดี๋ยวคุยกันหลังเดือนสอบเสร็จนะคะ
ประมาณสิบกว่าๆ มีนา จะมาแถลงการณ์ฉบับสอง
(สรุปยังไว้ใจให้เดือนทำต่อชิมิ ฮือๆ~)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เจ๋ง เชียร์เดือนเต็มที่

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 22