หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ฉบับปฐมฤกษ์ เอิ้กเอิ้ก  (อ่าน 266894 ครั้ง)
พี่โอ๋เนียน กร๊าก

แล้วพี่กิ๊กคือใครครับ หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
กิ๊กกะจิ๊บ

ผมก็ไม่รู้นะครับ   ถึงจะมีอยู่หลายคนก็เถอะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แต่หนังสือมันดีออกนะ

เพื่อนๆ ตูชมกันใหญ่
อยากเห็นหน้า บอกอ ด้วย

พอบอกว่าเป็นเด็กมหาลัย
ที่เรียนเรื่องวิทยาศาสตร์อะไรประมาณนี้
ทุกคนทึ่งกันมาก แบบว่าไม่อยากเชื่อ
ว่าจะทำได้ขนาดนี้

ยิ่งพอเห็นรูปปุ๊บ
ทุกคนลงความเห็นเลยว่า
"เขียว" หมีโหด~

อาไรอ่า โวย เดือนออกจะน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากอ่านแต่ไม่มี วินโดว์อ่ะ ทำเวอร์ชั่นแมคบ้างนะะะะะะะ

แมคอ่านเวอร์ชั่นเว็บเลยครับในหน้าโหลดมีให้อ่านครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นางแบบเราดีค่ะ

แอบอ้าง
อยากให้ลองโหลดมาอ่านดูครับ อาจไม่จำเป็นต้องดูเจาะลึกวิเคราะห์เจาะลึกในเนื้อหา
แต่ดูว่าพวกคนตัวเล็ก ๆ เหล่านั้นเขาว่างมาทำมันได้ยังไง ...

ไอ้มืดหมี

นางแบบเราดีค่ะ

ไอ้มืดหมี

ใครกันตัวเล็ก  กร๊าก

นั่นแหละ ที่สงสัย  เกย์ออก
ต้องไปถามพี่หาวดูแล้วเรื่องนี้ อืมมมมห์
ขอหยิบไปอ่านที่บ้านล่ะกัน  (แจ๋ว แจ๋ว)

ผมโหลดมาแล้วมันฟ้องว่ามี ไวรัสอ่ะครับ ดูไม่ได้เลย เสียดายจัง
ไวรัสอะไร ชื่ออะไร จับหน้าจอมาให้ดูหน่อยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบพระคุณค่ะ กำลังหาฟ้อนแนวนี้ทำงาน เปิดมาปุ๊บก็กระแทกตา
 :12:สร้างสรรค์สุดๆ ไหว้ ไหว้
ใช้แสกนไวรัสยี่ห้ออะไรครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22