หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD to "กวางเหลียวหลัง" นะคะ  (อ่าน 11050 ครั้ง)
ใครเกิดวันนี้บ้างยกมือขึ้น

ฮี่ๆ/

" เล่นเอง ชงเอง กำกับเอง "

-*-"/

เย็นนี้รีบกลับบ้าน กราบเท้่าขอบคุณพ่อแม่ที่ให้หนูเกิดมาค่ะ

ขอให้ท่านแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน เป็นเสาหลักของบ้านตลอดไป

เขาว่ากันว่า... คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีถูกรึเปล่า อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2008, 09:25 น. โดย กวางเหลียวหลัง » บันทึกการเข้า
โอ้วว HBD นะคะ ขอให้มีความสุขไปตลอดปีนะ ขอสิ่งใดให้ได้สิ่งนั้น สมปรารถนาทุกประการนะจ๊ะ

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
มีแต่ความสุขสมหวังนะครับ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้หล่อๆ รวยๆ ครับ  หมีโหด~

ขอให้สุขสมหวังทุกประการครับผม  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวกครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีความสุขในวันเกิดนะคะ
คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีจริงๆด้วย
แต่สู้เดือนสิงหาคมไม่ได้นะ  คริคริ

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้รวยๆนะครับ ไหว้

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
สุขสันต์วันเกิดอีกรอบค่ะพี่กวาง
รวยทั้งความสุขและเงินทองเลยเน้อ  ปลื้ม

ปล.คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดีจริงๆนะ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

สสวก ค่ะ เค้าว่ากันว่าคนเดือนนี้จะรวยความรัก

งั้นขอให้มีความสุขด้าน สุขภาพ การงานการเงินละกันนะคะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
HBD สสวก. ครับ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สสวก. ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดถ้าเป็นในทางที่ถูกที่ควรก็ขอให้สมปรารถนาครับ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สสวก. ครับ ขอความสุขไหลมาเทมา ~~~  ปลื้ม

ถูกต้องเลยค่าา คนเกิดเดือนนี้หน้าตาดี ...อย่างหนู ลันล้า

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
สสวก ค่า
ขอให้มีึความสุขค่า ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3