หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องทำยังไงไม่ให้ลูกนกตายคะ  (อ่าน 56961 ครั้ง)
กรี๊ดดดดดดดดด  โวย   

:41:อี๋

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
รู้ยังงี้ ยังมีใครอยากเกิดเป็นนกอีกบ้าง  เอือม

:)
 เหวอ

เมื่อวานแตะอึนกไปบ้างหรือเปล่าครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 ไม่ล่ะ ไม่ๆ

เหวอ
อุตส่าห์กลัวว่ากล่องจะสกปรก แล้วดูอาหารที่เค้ากินสิ  อี๋~

บอกแล้วว่ากล่องมันสะอาดไป  อืมมมมห์

คนจีนสมัยก่อนยังเอาแมลงสาบเด็ดขามากินเป็นยาแก้ไอเลย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
แมลงสาบเวลาเด็ดขามันออกแล้ว หูมันจะตึงนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อากงกิ้วเอาแมลงสาบมาให้พ่อกิ้วทานแก้ฝี  อี๋~

แล้ว ทานมั๊ยครับ  อี๋~

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
พ่อกิ้วเจอตอนวัยรุ่นค่ะ เจอไปตัวนึงฝียุบเลยจริงๆนะ  อี๋~
เด็ดหัวยัดปากอ่ะ  อี๋~ อี๋~ อี๋~

จากนั้นฝีไม่เคยขึ้นอีกเลย
ไม่รู้ว่าเพราะกลัวต้องกินแมลงสาบอีกเลยไม่ขึ้นเลย
หรือว่าขึ้นแต่ไม่ยอมบอกกงกันแน่  กร๊าก

แต่ว่า อี๋~

อี๋  อี๋~

พลาดจู๋นี้ไปได้ไงเนี่ย กรี๊ดดดดด

อ๊างงง น่ารักจัง

เห็นแล้วคิดถึงแม่ T_T

แมลงสาบเวลาเด็ดขามันออกแล้ว หูมันจะตึงนะครับ
เพราะอะไรเหรอจักรี  กรี๊ดดดดด
(เอ้า ช่วยแล้วนะ)

เพราะผมเคยลองเด็ดขามันออก แล้วเรียกให้มันมาหามันไม่มาครับ  หมีโหด~

ปล.  ยิ้มน่ารัก  ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11