หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอไอ้ตัวนี้มาตกอยู่หน้าบ้านครับ  (อ่าน 11958 ครั้ง)
ช่วยด้วยครับ ฮือๆ~

คือเมื่อเช้าตื่นมาแล้วได้ยินเสียงร้องแอ๋งๆ ดังมาจากหน้าบ้าน
ก็เลยรีบลุกขึ้นมาดู เห็นแมวสองตัวที่เลี้ยงไว้รีบวิ่งสวนเข้ามา
ทีแรกก็ไม่ได้คิดอะไร อาจจะเป็นลูกนกหรือลูกหมา
ที่ไหนได้ เป็นตัวนี้ครับ

- มันกินอาหารอะไรครับ ป้อนกล้วยบดได้หรือเปล่า หรือต้องผสมนมแพะด้วย
- ทำยังไงให้มันถ่ายครับ
- ไม่อยากเลี้ยงมันเพราะที่บ้านเลี้ยงสัตว์อยู่แล้ว มีใครสนใจจะรับไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปซื้อนมผงที่มีโอเมก้าสามมาให้กินนะครับ
อ้ออย่าลืมใช้สำลีปั่นตูดให้มันถ่ายด้วย พาไปหาหมอด้วยหล่ะ   โวย

ล่าสุดครับ ตอนนี้มีเพื่อนบ้านมาช่วยกันลากมันลงไปในน้ำแล้ว
แต่มันไม่ยอมว่ายน้ำเลยครับ ท่าทางจะยังเด็ก ขนก็ยังไม่ขึ้นเลย

คนถอดเสื้อคือเฮียข้างๆ บ้านด้านขวาที่เป็นผู้รับเหมาครับ แกชื่ออัลเบิร์ต
คนข้างขวาคือน้าผู้หญิงที่เป็นพนักงานขายอาหารสดอยู่โลตัส
กลัวแกเฉือนครับมันไปขายอยู่เหมือนกัน ผมควรจะไว้ใจน้าแกไหมครับ

อ้อ อวัยวะของมันส่วนไหนที่กินได้มั่งครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
พี่แอน หน้ามึน

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ก็ออกจะขำนะ  กร๊าก

ล่าสุดครับ ตอนนี้เจอฝูงของมันแล้ว
ท่าทางมันจะพลัดหลงออกมาจากฝูง
แต่ยังหาแม่ของมันไม่เจอ

มีคนมาดูเยอะเหมือนกันครับ แต่ก็ไม่รู้ว่าใครเป็นเจ้าของกันแน่

นี่ติดเชื้อกำนันมาเปล่าเนี่ยพี่แอน กร๊าก

because we always.....expecting
เจอเจ้าของแล้วครับ

คุณป้ามาร์ธาที่บ้านอยู่ปลายซอย
แกบอกว่าพามันออกมาเดินเล่นหน้าบ้าน แล้วนึกได้ว่ารีดผ้าทิ้งไว้เลยมัววิ่งเข้าไปดู
จนลืมไปว่ามีไอ้ตัวนี้อยู่ จนมันลงมาอยู่หน้าบ้านตู

ขอบคุณทุกความเห็นครับ เจ๋ง

แหม กะจะตั้งจู๋พอดีว่าเจอพี่แอน สลบอยู่หน้าบ้าน  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่าลืมบอกคุณป้าให้ใส่ปลอกคอให้มันด้วยนะครับ

วันหลังเผื่อมันหลงมาอีกจะได้ส่งถูกครับ
ขอบคุณทุกความเห็นอีกครั้งครับ ไหว้
ก่อนจะคืนเจ้าของไป ตะกี้ลองดูว่ามันเป็นตัวผู้หรือตัวเมีย
เลยใช้มือลูบช่วงท้องของมัน ถ้าเป็นตัวผู้จะมีเดือยใช่ไหมครับ
ปรากฏว่าเจอเดือยยาวสัก 3 เมตรได้ ..ใหญ่จริงๆ

ฝากถึงอีสาม ชาติหน้าขอภาวนาให้เอ็งเกิดเป็นไอ้ตัวนี้ละกัน

รูปนี้ถ่ายด้วยค่าเอฟสตอป 15.10P XX5 ปรับค่าความถี่โฟกัสแมนวลที่ 16/7d
แล้วไวท์บาลานซ์แบบเอ็กซ์เพรสโซ่ ติดฟิลเตอร์เมนรูไลดั้ม 10:22แอล
เป็นรุ่นกันสั่นตัวใหม่ของโรนัลดินโญ่ ที่ละเอียดถึง 500cm
ตัวนี้แพงมากครับ กระบอกสีขาว รวยอย่างเดียวซื้อไม่ได้นะครับ
ต้องโง่ด้วย

พี่แอนแอบกัดผมเหรอเนี่ย โวย

(เรื่องลูบเนี่ยเรื่องจริงนะ เอือม)

คริคริ
นึกว่าอะไร  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2 3 4