หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของหน่อยนะครับ กล้อง LOMO  (อ่าน 5636 ครั้ง)
ขายกล้อง LOMO Film Accessories ครับ (สามารถสั่งซื้อรุ่นนอกเหนือได้ + ราคาตามตกลง)

ราคาถูกกว่าที่ร้านดังๆ เช่น Loft หรือ Manga ฯลฯ ไม่บวกค่าที่เลยถูกกว่า  ;D ;D ;D

สนใจลองเข้าไปดูได้ที่ LOMOshop เลยนะครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
สนใจ FishEye No.2 แต่ว่า
ถ้า LOMO มันเป็นดิจิตอลก็จะดีนะ (หรือว่าเรายังไม่รู้  ง่ะ )

ตัวคนเดียว :]
สนใจ FishEye No.2 แต่ว่า
ถ้า LOMO มันเป็นดิจิตอลก็จะดีนะ (หรือว่าเรายังไม่รู้  ง่ะ )

อืม...มีวิธีเยอะแยะครับ (สำหรับคอตาโต หน้าบวม)

1. เข้า PS ซะเลย
2. หาเลนส์ FishEye ใส่ไปในกล้องดิจิตอล
3. ทำไรไม่เป็น ก็ข้อนี้เลย ซื้อเถอะครับ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ส่วน LOMO มีวิธีจูนเยอะครับ หาดูกันเองแล้วกัน

แล้วของจะขายได้มั๊ยเนี่ย???  ง่ะ

ผมจะบอกว่า ใช้ DIGITAL มันไม่ ORIGINAL ครับ ...ต้องซื้อ    เจ๋ง

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
ก็จริง ... แต่ยังไม่มีเงิน  ง่ะ

ตัวคนเดียว :]

แหม ขอเก็บค่าโฆษณาได้ไหมนิ

งบน้อย
แล้วมันคืออะไรครับผมไม่รู้จักจริงๆ พี่ๆอธิบายทีมันคืออะไร  หน้ามึน

ความรักอยู่ไหนน้าา....
แล้วมันคืออะไรครับผมไม่รู้จักจริงๆ พี่ๆอธิบายทีมันคืออะไร  หน้ามึน

ด้วยคน

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

มันคือกล้องถ่ายรูป และวิธีการทำให้เป็นรูปอีกแบบหนึ่งที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว

บ้างว่ามันเป็นแฟชั่น บ้างว่ามันเป็นสัจนิยม บางว่ามันเป็นสัญลักษณ์

บ้างว่ามันเป็นกล้องถ่ายรูป

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,10064.0.html
แอบโฆษณาจู๋ตัวเอง กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
แจ่มแจ้งครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) +

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อ๋อกล้อง LOSO มันเป็นแบบนี้นี่เอง  อืมมมมห์

อ๋อกล้อง LOSO มันเป็นแบบนี้นี่เอง  อืมมมมห์
กล้อง LOMO โวย

กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 เหลือบ

น่าสนุกนะ  ปลื้ม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หน้า: [1]