หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: มานี มีใจ แสดงงาน  (อ่าน 130088 ครั้ง)

เฮ่ยยย  ไอหนังสือรุ่นเจ๋งมากก โวย!!!

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หนังสือรุ่นแจ่มจัง กรี๊ดดดดด

งามจ้ะ อืมมมมห์

งบน้อย
ชอบเพลงจังเลยอะอุ๊
น่ารักจัง

สวยดีค่ะ สมัยพี่ไม่ค่อยมีใครเก่งกราฟฟิค  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โรงเรียนเราก็เหมือนกัน  อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้องอุ๊นนี่ พลังเพื่อนสูงปรี๊ดเลย
ความรู้สึกของการที่เราบ้าเพื่อนได้ขนาดนี้นี่
พอนานๆ เข้าก็อย่าลืมมันไปนะครับ
เพราะในอนาคตมันจะช่วยเราได้เยอะเลย

อย่างน้อยก็ตอนขายประกันละวะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอมเวร์ก็พอได้นะครับ  ทางที่ดีรีบสมัครซะก่อนวันนี้ เพราะไม่นานพื่อนคุณคนใดคนหนึ่งก็จะมาชวนคุณอยู่ดี 

เริ่มก่อนได้เป็น หัวหน้าสายนะครับ ดีไม่ดีโตขึ้นอาจจะได้ประดับยศก่อนเพื่อนด้วยนะเออ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่มีใครชมกลอนปกหลังเลยเหรอ หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM
หนังสือ แจ่มมากเลยจ้ะ  กรี๊ดดดดด
จัดหน้าสวยมาก ลงตัวสุดๆ
ไม่มีใครชมกลอนปกหลังเลยเหรอ หมีโหด~
เหมือนจะมีนัยแอบแฝง  กร๊าก
ฮ่าๆ เพลินๆ กับกล้องป๊อกแป๊กๆ เมื่อไหร่จะมีหน้าชัดหลังเบลอ กับเค้ามั่ง  ฮือๆ~

ถ่ายรูปเด็กละ แฮปปี้จริงๆ  ลันล้า โลกนี้น่ารัก

อ๊ากกกก หื่นนนนน น่ารักสุดๆ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ชาร์ปนี่ชอบเด็กนะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หมั่นเขี้ยวจริงๆเลย ตอนนี้เหลือเขี้ยวเดียว ตอนจัดฟันหมอใจร้ายถอนเขี้ยวผมไป

ความรักอยู่ไหนน้าา....
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 24