หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. เกดลดา..  (อ่าน 42627 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดพี่เกดคร้าบบบบบบ กินๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ฮ่าๆ ขอบคุณทุกคนค่า จะบอกว่าช่วงนี้พลังการกินจุลดลงล่ะ พระเจ้าลงโทษแล้ว  หมีโหด~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
จันทร์หน้าหลังจากเข้าอาร์เอส เดี่ยวพาไปย้อนหลังนะ อ๊าง~

สุขสันต์วันเกิดนะครับบบบบบ ปลื้ม

สุขสันต์วันเกดนะเจ๊ รักนะจุ๊บๆ จ๊วบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก.ครับ

มีความสุขเยอะๆนะครับ ร่ำรวยๆ

ปล. ช่วงนี้พี่เกดพลังลด ต้องรีบท้าแข่งซะแล้ว
       กระจู๋หมูกระทะอยู่ไหนแล้ว....

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
แต่ถ้าเป็นหมูกะทะก็กินได้ไม่ยั้งเหมือนเดิม  หมีโหด~

จันทร์หน้าหลังจากเข้าอาร์เอส เดี่ยวพาไปย้อนหลังนะ อ๊าง~

อ๊าง~

ขอบคุณทุกคนค่า  เกย์ออก

ปล.จริงๆแล้วเกดเกิดพรุ่งนี้ล่ะ  หมีโหด~

แต่ถ้าเป็นหมูกะทะก็กินได้ไม่ยั้งเหมือนเดิม  หมีโหด~

อ๊าง~

ขอบคุณทุกคนค่า  เกย์ออก

ปล.จริงๆแล้วเกดเกิดพรุ่งนี้ล่ะ  หมีโหด~
งั้น .... สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง 365 วันครับ  หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ขอให้มีความสุข สุขๆ ในทุกๆวันครับ

i'll walk until i find u.
ขอบคุณค่า  เกย์ออก

วันเกิดนี่มันมีร้านไหนกินฟรีบ้างมั้ย  หมีโหด~

กรี๊ดดดดด เกดจะเลี้ยง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สสวก คร๊าบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอ..

ลอกอันนี้ค่ะ ฮี่ๆ
\/
ขอให้ได้กิน  กิน   กิน   กินเข้าไปเอ๋ากินเข้าไป

สุขสันต์วันเกิดนะคะ

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
ขอบคุณค่า  เกย์ออก

วันเกิดนี่มันมีร้านไหนกินฟรีบ้างมั้ย  หมีโหด~

เอ็มเคได้ไอติมนะเกด (แต่ไม่เลี้ยง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาๆ เลี้ยงน้องเกดเอง

มาเอ็มเคสกลนะเกด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 โวย

คือวันเกิดทั้งทีกลัวพลาดไงแบบต้องคอยเช็คที่ไหนได้กินฟรี ได้ลด ได้แถม ที่แน่ๆ โทรฟรีทั้งวันโทรไปไหนดี  หมีโหด~

ขอบคุณทุกคนค่า  เกย์ออก

ว่าแต่เอ็มเคสกลนี่ ..... ฮือๆ~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12