หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ดิเกเทอริ่งงงงง!  (อ่าน 73821 ครั้ง)
เอ้ย เจ๋งว่ะ +  เจ๋ง
google คำว่า magic the gathering เลยครับ

ไหว้ ขอบคุณมากค่ะ แล้วเดี๋ยวจะลองหามาดู เผื่อจะเข้าใจขึ้น  อืมมมมห์

ใช่แล้ว อืมมมมห์

ยังไม่ได้เก็บบ้าน จัดของเลย ไอ้มืดหมี
ทำคลายเครียดน่ะเหอๆ

ป.ล.ไม่เข้าใจใช่ไหม ไม่แปลกหรอก แต่เอิ๊กเล่นเป็นนะ

อ้าว อย่าลืมเก็บของบ้างล่ะ เดี๋ยวจะกลายเป็นวุ่นวายตอนหลัง เป็นห่วง ๆ หรือไม่ก็ หาสาว ๆ มาช่วยเก็บสิ อิิิอิ  (อิอิ)

ไม่เข้าใจครับ สงสัยเราแก่แล้ว  เศร้า

แต่เจ๋งดีครับ +

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

ท่าไม้ตายของเจ้าลั่นนี่ ต้อง...

ชุดมัธยม ขย่มใจชาย  มีผลต่อการ์ดชายโลลิต้า และการ์ดเจ้าป้าทุกใบ
(อิจฉาเด็ก ฮือๆ~)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2008, 11:41 น. โดย ส้ ม : S h o G u n » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก  นางฟ้าหมี

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
วันนี้ขอทำงานเสร็จก่อนเดี๋ยวมาเล่น เจ๋ง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่งงๆกับตัวการ์ดแฮะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
และแล้วก็ถึงเวลาเปิดตัว การ์ดในตำนานนนนนนน

ขอบคุณค่า + กรี๊ดดดดด

ชอบบบบบ ต้องมีการ์ดพี่เช่ด้วยซะล๊าวว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ฮา  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ท่าไม้ตายของเจ้าลั่นนี่ ต้อง...

ชุดมัธยม ขย่มใจชาย  มีผลต่อการ์ดชายโลลิต้า และการ์ดเจ้าป้าทุกใบ
(อิจฉาเด็ก ฮือๆ~)

คิดเท่ๆ แบบเจ๊ส้มไม่ได้เนี่ยสิ
เดี๋ยวรอภาคใหม่ จะเปลี่ยนเอาแบบนี้หุหุ

(ไฟล์การ์ดแบบหมี)
http://www.box.net/shared/wm4jfixkwc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2008, 17:02 น. โดย มุมมืดของสังคม » บันทึกการเข้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ชายโลลิต้าหมายความว่าอย่างไรครับ  งั้นเหรอ/
พี่เช่มองกระจกซิครับ จะเข้าใจ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมรู้จักแต่โลลิค่อนอ่ะครับ  หื่น

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ชายโลลิต้าหมายความว่าอย่างไรครับ  งั้นเหรอ/
หมายถึงประเภทพวกชอบเด็กๆเอ๊าะๆรึปล่าว

รอผู้รู้มาอีกทีเน้อ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18