หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ดิเกเทอริ่งงงงง!  (อ่าน 73791 ครั้ง)
ไม่เคยเห็นเฟิร์นเป็นคน เห็นเป็นหุ่นยนต์ตลอดเลย หมีโหด~

แล้วเพื่อนก็หันมาตบหัวดัง ป๊อก !!

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เพื่อนก็งงดิ   ไอ้ห่า ยังแจกไม่เสร็จเลย มึงชนะแล้วเหรอวะ  อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ป๊อก9 เล่น 9 เกสิครับ สนุกกว่าอีก

ดีนะ เด็ก ๆ หม่อมแม่สอนแต่เล่นน้ำเต้าปูปลา  ลันล้า

จู๋น้องเขาเริ่มเป๋แล้ว  กร๊าก

แล้วจักรีได้ 2 เด้งป๊ะ
ผมว่าเล่น 9 เกย์ สนุกสุดแล้ว  เกย์ออก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
แล้วจักรีได้ 2 เด้งป๊ะ

ไม่รู้ครับ ได้ 8 กับ เอ 

รู้แต่ว่า พอตะโกนเสร็จก็เด่งไปกระทบชิ่งตรงขอบตู้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เดวาใช่ไหม  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
แล้วเด้งจากขอบตู้มาตกพื้นอีกที
เอ๊อ 2 เด้งพอดี
เฮ้ยยยย

รู้้สึกว่า

จู๋เป๋

ต้องดัด  หมีโหด~

เฮ้ยยยย

รู้้สึกว่า

จู๋เป๋

แล้วจู๋เดินถนัดไหม
ไม่ถนัดครับ ยังใช้ไ้ม้ค้ำอยู่เลย เข้าเฝือกด้วยครับ  หมีโหด~

ความรักอยู่ไหนน้าา....

ตัดเมื่อไหร่  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18