หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 74

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กิ้วตอบ  (อ่าน 268949 ครั้ง)
มันจะแบบว่า อึ๊ยย ตัวไรไม่รู้ใช่มั้ยคะ  กร๊าก
ถ้าตอนเค้าดิ้นเยอะๆก็คงอารมณ์เอเลี่ยนแหละค่ะ
แปลกนะพอคิดว่าหน่มๆคงไม่มีโอกาสได้รับความรู้สึกแบบนี้กิ้วออกจะภูมิใจ ต่างเพศคิดต่างกันเน๊อะ  กร๊าก
แต่เวลาดิ้นแรงๆจริงนี่้องเขียวเลยนะ เหมือนเอามือกดแล้วเลือดหายไปแป๊ปนึงอ่ะค่ะ

ถ้าเป็นลูกชาย อณาคต คุณแม่อยากให้บวชไหมครับ  ไหว้

อย่างที่บอกเป็นคริสต์   (อุตสาห์ไปแอบอ้างมาจากเผยผิว กร๊าก)
แล้วส่วนตัวคิดว่าถ้าไม่อยากบวชก็ไม่ตองบวชอยู่ดี แฟนเก่ากิ้วบวชประชดว่ากิ้วทิ้งมัน มันเลยบวช
อย่าเงี๊ย เป็นแม่มัน จะภูมิใจมั้ย  โวย
แถมบวชแต่สิบสามวัน เปลืองตังมั้ย  โวย
เห็นแล้ว  ตุเร๊ดดดด โวย
ต๊าย ใส่อารมณ์  กร๊าก กร๊าก
กิ้วคิดว่ารอให้ใจพร้อมที่จะศึกษาธรรมะก่อนดีกว่านะค่อบวชเอาแบบไม่ใช่ตามใจพ่อแม่อ่ะค่ะ  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ทำไมกิ้วถึงตั้งใจมีลูกง่ะ ถามได้มะ หมีโหด~
ขนาดดั๊นเห็นที่บ้านมีน้องเล็กๆ สามตัวนี่ก็เหมือนมีลูกละ
เห็นแล้วไม่อยากยุ่งกะเด็กเลย ทั้งดื้อทั้งซน อี๋~

แต่ก็ไม่แน่นะ ในอนาคตอาจจะคิดเปลี่ยนไป หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตั้งใจว่าจะมีน้องกี่คนดีกิ้ว?
เออ นั่นสิ ถามได้มั้ย ว่าทำไมถึงตั้งใจมีลูก ทั้งๆที่ยังเด็ก ความพร้อมในเรื่องต่างๆน้อย  หมีโหด~

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ขอถามเรื่องการเลี้ยงลูกละกัน
1. จะเป็นแม่ที่เลี้ยงแบบตามใจให้เค้าเลือกเองทุกอย่าง หรือจะจู้จี้จุกจิก วางแผนทุกอย่างให้ลูก
2. คิดว่าตัวเองเป็นคนที่ใจร้อนรึเปล่า แล้วจะมีผลกับการเลี้ยงลูกมั๊ย เคยได้ยินหลายคนชอบพูดว่า
แม่ที่ยังสาว ถึงสาวมาก มักไม่ค่อยอดทนในการเลี้ยงลูก คิดว่าตัวเองจะเป็นแบบนั้นมั๊ย
รบกวนแค่นี้นะครับ  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
แอบอ้าง
กิ้วจะผ่าคลอดอ่ะค่ะ  ด้วยเหตุผลบางประการ อยากทราบต่อถามอีกรอบ เดี๋ยวตรงนี้จะยาวไป  (อิอิ)
ถ้ากลัวคงกลัว
1 คลอดในที่ๆไม่ควรคลอดแบบในหนัง  กร๊าก
2  กลัวบล๊อกหลังค่ะ เค้าว่าเจ็บ
3  กลัวหน้าบวมฉึ่งไม่สวยตอนคนมาเยี่ยมแล้วถ่ายรูปกลับมา  กร๊าก
  กร๊าก  เพราะห่วงสวยนี่แหละถึงได้ตัดสินใจมีลูกไปเลย
สงสัยตรงนี้ครับ
1. กลัวบล๊อคหลัง แล้วทำไมถึงผ่าครับ
2. กลัวหน้าบวมแล้วทำไมเลือกผ่าครับ  งง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จริงหรือไม่ที่กิ้วแจ้งเกิดช้าไป3ปี  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชื่อเล่นลูก  ชื่อไรเหรอกิ้ว  เห็นแต่ชื่อจริง  ยิ้มน่ารัก
ชื่อแหมบค่ะ หมีโหด~

ทำไมกิ้วถึงตั้งใจมีลูกง่ะ ถามได้มะ หมีโหด~
ขนาดดั๊นเห็นที่บ้านมีน้องเล็กๆ สามตัวนี่ก็เหมือนมีลูกละ
เห็นแล้วไม่อยากยุ่งกะเด็กเลย ทั้งดื้อทั้งซน อี๋~

แต่ก็ไม่แน่นะ ในอนาคตอาจจะคิดเปลี่ยนไป หมีโหด~

กิ้วรอให้ถามอันนี้แหละค่ะ  กร๊าก
ก็อยากมีง่ะ  หมีโหด~
บักเอกก็อยากมีง่ะ คือพี่เอกเนี่ยเค้าเข้าใจว่าตัวเองอาจจะเป็นหมัน
เพราะกะแฟนเก่าก็อยู่มาตั้งเจ็ดปีไม่ท้องซักที  กร๊าก
แล้วนึกดูนะกว่ากิ้วจะเรียนจบบักเอกสามสิบเข้าไปแล้ว ขนาดหนุ่มๆยังไม่มีเลย สามสิบจะไหวเร๊ออออ
นี่ก็ตั้งหลายเดือนนะกว่าจะติด  กร๊าก

อีกอย่าง บ้านพี่เอกกับกิ้วค่อนข้างเกาเหลากัน
คาดว่ามีไอตัวเล็กน่าจะสมานฉันท์กันได้ (ที่ไหนได้ไอ้กิ้วหวงลูกกว่าเดิมอีก)  หมีโหด~
แล้วบักเอกก็อยากแต่งงานที่บ้านก็ไม่ยอมทำไงหล่ะท้องเลย  กร๊าก
ไม่ยอมก็ต้องยอม
อีกอย่างบ้านแม่กิ้วกำลงัจะถูกยึด(แถมเมื่อวันศุกร์แบงค์ส่งจดหมายมาว่าให้ออกจากบ้านในสิบห้าวันอีกต่างหาก)
น้องกิ้วก็ยังเล็กแ่ม่กิ้วกะน้องก็ไม่่ค่อยสบาย
อยากเลี้ยงแม่ด้วย   พอดีสินสอดเป็นบ้าน  ปลื้ม
สบายใจ ไม่อยกให้แม่กังวลว่าพรุ่งนี้จะเอาอะไรกิน
วิธีมันปะแหลมๆใช่ม๊า แต่ทำได้แค่นี้แหละ  กร๊าก
พี่เอกซวยไปเลี้ยงทั้งบ้านเลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ตอนนี้ก็คือส่งเงินให้แม่ได้แล๊ววว อย่างน้อยๆก็มีบ้านอยู่  สบายใจฮิฮิ้วว

ตั้งใจว่าจะมีน้องกี่คนดีกิ้ว?
มีได้คนเดียวค่ะ  กร๊าก
พี่เอกเค้าบอกว่าอาจจะมีได้แค่คนเดียว เลือดพี่เอกเค้าประหลาด  อี๋~
แต่คนเดียวก็พอแล้ว สมัยนี้   กร๊าก

เออ นั่นสิ ถามได้มั้ย ว่าทำไมถึงตั้งใจมีลูก ทั้งๆที่ยังเด็ก ความพร้อมในเรื่องต่างๆน้อย  หมีโหด~
อันนี้ตอบเรื่องความพร้อมดีกว่า
จริงๆเรื่องเงิน้ากิ้วลดค่าขนมจุกจิกก็เหลือค่านกะผ้าอ้อมให้ลูกได้ทั้งเดือนเลยนะ   กร๊าก
ซื้อหนมวันตั้งสาม สี่ร้อยแหนะ  หมีโหด~
เรื่องเลี้ยงได้มั้ย กิ้วไม่เชื่อนะว่ากิ้วจะเลี้ยงไม่ได้ ผู้หญิงุกคนกิ้วเชื่อว่าเลี้ยงได้นะ  ปลื้ม
กิ้วว่าคนใจคับแคบ ทิฐิสูง มีแค่เลขของอายุที่มาก ต่างหากหล่ะที่มีลูกไม่ได้ ชิ
เฮ๊ยยกิ้วไม่ได้ว่าพี่รสนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เรื่องความอบอุ่นที่มีให้ลูกกิ้วว่าอุ่นจนร้อนเลยค่ะ นี่ขนาดยังไม่ออกยังแย่งกันเลี้ยงขนาดนี้  กร๊าก

ขอถามเรื่องการเลี้ยงลูกละกัน
1. จะเป็นแม่ที่เลี้ยงแบบตามใจให้เค้าเลือกเองทุกอย่าง หรือจะจู้จี้จุกจิก วางแผนทุกอย่างให้ลูก
2. คิดว่าตัวเองเป็นคนที่ใจร้อนรึเปล่า แล้วจะมีผลกับการเลี้ยงลูกมั๊ย เคยได้ยินหลายคนชอบพูดว่า
แม่ที่ยังสาว ถึงสาวมาก มักไม่ค่อยอดทนในการเลี้ยงลูก คิดว่าตัวเองจะเป็นแบบนั้นมั๊ย
รบกวนแค่นี้นะครับ  ฮิ้ววว
ข้อแรกกิ้วไม่แน่ใจ  จริงอยกให้เค้าเลือกเอง เพราะกิ้วตอนเล็กๆ ขวบสองขวบหน่ะค่ะ
กิ้วก็เลือกทุกอย่างเอง (อย่าหาว่าโม้นะเออ กิ้วจำความได้ตั้งแต่ขวบนึงนั้นแหละ ไม่งั้นจะจำเรื่องขี้ห่อทิชชู่ได้ไง ชิ)
แต่บงทีถ้ากิ้วเห็นว่ามันไม่เข้าไม่เหมาะก็อาจจะทนไม่ไหวเลือกเองก็ได้  กร๊าก
คงต้องใช้วิธีให้เค้าลอทุกอย่างแล้วเลือกเองหล่ะมั้งคะ    แต่เรื่องประสบการณ์ชีวิตคงบอกเค้าว่า เรื่องุกเรื่องเราไม่จำเป็นต้องกระโดดเข้าไปพบเจอเองก็ได้ เอาตัวอย่างชีวิตคนอื่นมาดูดีกว่าไม่เสียเวลาเพราะชีวิตเราถ้าลองทุกอย่างด้วยตัวเองคงหมดเวลาใช้ชีวิตพอดี  กร๊าก
ข้อสอง   ใจร้อนค่ะ  หมีโหด~  แต่อย่างที่บอกเลี้ยงลูกคนอื่นมันน่าหมั่นไส้กว่าม๊ากกกกกกกก อี๋~
และต้องทนม๊ากกกกกกกก  ตบกบาลไม่ได้ทำอะไรก็ไม่ได้ คิดว่าต้องอดทนม๊ากกกกกกกกก อี๋~

ก็จะพยายามใจเย็นๆ  ไม่งั้นเดี๋ยวลูกโตมาข้หงึดหงิดเหมือนแม่  เกย์ออก
อย่างที่เดอะร๊อคพูดไว้ว่า  เบ๋บี๋เกิดมาก็เป็นเ๋บี๋เลย แต่กิ้วเพิ่งจะเป็นแม่นะ ขอเวลารับตัวนิสสสสนึง  เกย์ออก

สงสัยตรงนี้ครับ
1. กลัวบล๊อคหลัง แล้วทำไมถึงผ่าครับ
2. กลัวหน้าบวมแล้วทำไมเลือกผ่าครับ  งง
เพราะว่ากลัวเจ็บจโิม๊ยยค่ะ   กร๊าก

เอาหล่ะตรงนี้จะทำตัวนวลเผื่อเด็กอ่าน  เกย์เม้ม
แม่กิ้วสั่งไว้เลยค่ะว่าห้ามคลอดเองเด็ดขาดเพราะจิโม๊ยจะหลวม ขนาดว่ากิ้วออกมาแค่สามโลเองนะ
พูดง่ายๆก็คือพอ่กิ้วบ่นว่าหลวม พอหลวมก็มีเมียน้อยเฉยเลย   หมีโหด~
จรงๆก็ไ่เกี่ยวหรอกพ่อกิ้วเจ้าชู้อยู่แล้วแต่ในเมื่อเราเลือกทางไม่หลวมได้กิ้วว่าทำตัวเราให้เช้งไว้ก่อนดีกว่าค่ะ  หมีโหด~
แม่กิ้วบอกว่าใครบอกว่าไม่สำคัญมันไม่จริงๆ  หมีโหด~
เรื่องไปรีแพร์ทีหลัง แม่กิ้วทำแล้วด้วยค่ะ แพงด้วย  กร๊าก
ไม่ได้ผลค่ะ มันหลวมแล้วแค่เย็บให้มันเล็กลงแต่ไม่ได้กระชับ   แม่เลยสั่งให้ผ่า
นี่แหละเหตุผลอ่ะค่ะ   แผลเป็นเอาฮีรูดรอยทาได้จิโม๊ยหลวมไม่รู้จะแก้ยังไงนะคะ  หมีโหด~
แต่กิ้วก็กลัวบล๊อกหลังอยู่ดีอ่ะ  เค้าบอกว่าตื่นมาก็เจ็บใช่มั้ยคะหมอแมว  ฮือๆ~
แล้วถ้ากิ้วเอามาสคาร่าไปปัดบนเตียงพยาบาลจะว่ามั้ยคะ   ฮือๆ~

จริงหรือไม่ที่กิ้วแจ้งเกิดช้าไป3ปี  หมีโหด~
ไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงงงง โวย
กิ้วสิิบแปดเองนะ   ชิ
จริงๆนะเออ  ง่ะ

ชื่อเล่นลูก  ชื่อไรเหรอกิ้ว  เห็นแต่ชื่อจริง  ยิ้มน่ารัก
พ่อมันตั้งไว้ว่า ถ้าเป็นลูกชายจะชื่อมะเขือเทศ  คาดว่าโตแล้วคงเป็นมะเขือเผา   กร๊าก
เป็นลูกสาว ชื่อนุนู เป็นชื่อหนูที่บ้าน น่ารักหวัดดีค่ะได้ด้วย  ยิ้มน่ารัก
ชื่อกลางเจ้าตัวเล็กแปลว่ารักที่ไม่มีเงื่อนไขค่ะ อากาเป้   (ไม่มีใครถามอยากบอก  กร๊าก)

ชื่อแหมบค่ะ หมีโหด~
ไม่ใช่เค๊อะ  โวย

ถามม๊าถามมา กล้าถามกิ้วก็กล้าตอบ  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ก็ไม่ถามไรมากมายครับ คนเราไม่เริ่มก็ไม่พร้อมหรอกครับ  เจ๋ง

ว่าที่คุณแม่ อายุยังน้อย ก็ พอ ๆ กับเพื่อนผมหล่ะครับ ตอนนี้ ลูกเค้า 11 ละ แม่ 28 เอง  กรี๊ดดดดด

อย่างน้อย ผมเชื่อว่า ลึก ๆ คนที่เป็น พ่อ - แม่ คน อยากให้ลูกได้ดี และเป็นคนดีทั้งนั้น  ฮี่...

ก็ฝากว่าที่คุณแม่ ดูแลเด็กน้อยให้ได้ตามที่คุณแม่ตั้งใจก็พอแล้วครับ  ปลื้ม

ผมเองก็อยากมีลูกนะ แต่ไม่มีโอกาศละ  ฮือๆ~ เพราะคนเราทุกคนมีหน้าที่ ที่ต้องทำทั้งนั้นครับ เราเลิือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นได้  ไหว้

ท้ายนี้ขอให้ว่าที่คุณแม่ และเด็กน้อง สุขภาพ แข็งแรง และ ปลอดภัยครับ  ไหว้

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐
แล้วจะกลับไปเรียนอีกมะ หมีโหด~

คือในความพร้อมเนี่ยรสไม่ได้ว่าเรื่องอายุนะคะ เอ่อไงดีล่ะ ช่างมันเต๊อะ จริงๆแล้วรสอิจฉาอ่ะ เค้าอยากมีลูก แต่ไม่มีสเปิร์มแค่นั้นเอ๊ง อยากได้

แฝดด้วยแหละ กรี๊ดดดดด 

แล้วก็เรื่องคลอดน่ะ จริงๆแล้วเค้ามีสมุนไพรนะ ที่ไม่ให้หลวมอ่ะ แล้วก็อยู่ไฟมันช่วยได้ สุขภาพคุณแม่ฟื้นเร็วกว่าผ่าอีกนะคะ

ถามอีกนิดพักอยู่แถวไหนอ่ะคะ ว่างๆจะไปเยี่ยม เจาะจงนิดนะ ไม่ใช่บอกว่ารังสิต จบเลยนะนั่น เกย์ออก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เออ ตอนท้องเอ็งได้บำรุงอะไรเพิ่มมั้ย

รึแบ่บ เอาพงเอาเพลงให้ลูกฟังป่ะ?

ถ้าเอ็งทำ รอดูลูกเอ็งโตก่อน ถ้ามันดีจริง ตอนชั้นท้องจะได้ทำตาม  กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เฮ้ย!! ทรรศนะคติที่มีต่อเอ็งเปลี่ยนไปเลยว่ะ กิ้ว

ไม่รู้จะให้อีโมไหน เอาอีโมนี้ไปแล้วกัน

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 74