หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: f0nt.com: Othello tournament!!  (อ่าน 19227 ครั้ง)
เจ๊นัท พูดเร็วๆ ซิครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
"เร็ว ๆ" 

อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
โอเค ซึ้ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก

เลวยั้นเงา
มีใครเล่นมั้ยครับ
thaibg.com ห้อง jaiko ครับ  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ป้าจอยว่างฮ่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่ว่าง  ชิ
เมื่อกี้เจอใครไม่รู้  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มีใครสนเล่นโกะมั้ยคะ

หมากฮอส หมากรุกไทย มั้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

กินรอบวง
อี๊ เกมส์บ้านนอกเล่นไม่เป็น  ชิ
หมากฮอส หมากรุกไทย มั้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หมากรุกครับ  กรี๊ดดดดด

/ ไม่่ได้เล่นมานานแล้วนะ(ตอนเล่นก็ไม่เคยเก่ง) แต่ชอบน่ะ

มีใครสนเล่นโกะมั้ยคะ

สนครับ แต่เล่นไม่เก่งนะ
มีหมากเก็บให้เล่นไหม ครับ ???

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

สนครับ แต่เล่นไม่เก่งนะ

หมากรุกหรือโกะ ชวนด้วยนะคะ
ไม่เก่งเหมือนกัน แต่ชอบ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6