หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: บักอาร์มอยากโชว์ห่วย  (อ่าน 13730 ครั้ง)
คือว่าเก็บกดครับ อยากโชว์กับพวกพี่ๆมั่ง ที่บ้านมีแต่กล้องป๊อกแป๊ก เลยขอหน้าด้านโชว์ห่วยๆไปเลยครับ
ไปสัมภาษณ์ ที่ม.นเรศวรพะเยา เห็นวิวสวยเลยถ่ายมา

ท้องฟ้ายามเช้า วันสัมภาษณ์ วันที่ตรงกับสอบโควต้ามช. จำวันที่ไม่ได้แฮะ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
 ยิ้มน่ารัก แวะมาคั่นครับ

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐

ง่ะ

ง่ะ

ง่ะ

ห่วยได้ใจเลย

แต่ชอบแสงรูปพระอาทิตย์นะ  หมีโหด~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ไม่เห็นห่วย

ขอบคุณครับ  ไหว้

ถ่ายจากโรงอาหารครับ ที่เห็นลิบๆ อาคารเรียนครับกำลังสร้างใหม่ โรงอาหารมาสร้างอยู่บนยอดเขาเลย

ถนนที่เห็นอยู่ลิบๆ ทางเข้ามาที่ม.ครับ ป้ายม.อยู่ห่างจากถนนที่เห็นประมาณ 500 เมตรได้

พระยาพิชัยดาบหัก ตั้งใจถ่ายให้ย้อนแสงเองครับ

หมดแล้วกะว่าไปเที่ยวห้องจะไปถ่ายรูปมาอีก แต่ไม่ได้ไปแล้วติดสอบ แต่คาดว่าเมษาจะไปเชียงใหม่เดี๋ยวถ่ายภาพมาอีกครับ

ได้อารมณ์ดีครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

พี่อุ๋ มีอารมณ์เหรอครับ  เกย์ออก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

เกย์ออก ชอบรูปนี้นะอาร์ม

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
^
 ชอบด้วยคนครับ ดูวิ้งๆ นิ่มๆ น่าลูบไล้  โวย เฮ้ยไม่ใช่!!
ขอบคุณครับ ไหว้

สวยนะเนี่ย โวย แสงแจ่มมาก กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เฮ้ย บรรยากาศน่าเรียนมาก โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บรรยากาศได้ครับ แต่การเดินทางค่อนข้างลำบาก
ห้ามนำรถจักรยานต์มาใช้ในม.
รถบัสม. วิ่งตั้งแต่เวลา ตี 5 ถึง 3 ทุ่ม
ในม.เป็นเขาทั้งลูกเลย ปั่นจักรยานออกไปคงลำบาก ชันมาก
อ่อ แต่เอารถยนต์มาใช้ได้ แต่ปั๊มอยู่ห่างจากม. เป็นสิบโล

แหม น่าเรียนครับ ผมชอบปั่นจักรยาน เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: [1] 2