หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อดอกไม้ไปง้อแฟน  (อ่าน 72318 ครั้ง)
ง้อไปเรื่อยๆครับ ถ้าเค้าไม่รับโทรศัพท์ก็ SMS ไปวันละ 3 เวลา

- ประเด็นความผิดที่ก่อ รุนแรงแค่ไหน
- ถ้าเค้ายังแคร์เรารักเราจริง ก็ไม่คงคืนดีได้ไม่นานเกินรอ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ในฐานะผู้หญิงนะคะพี่ กิ้วรู้สึกว่่าพี่ต้องพยายามต่อไปค่ะ
ทำอะไรก็ได้ ส่งกุหลาบแบบที่ป้าจอยบอกก็ได้ค่ะ อะไรก็ได้ทำเข้าไปทำอีก
เพราะถ้าตอนนี้พี่ผู้หญิงเค้าคิดจะเลิกอยู่แล้ว  ถ้าเราพยายามทำอะไรๆไป มันก็ไม่ขาดทุนนะคะพี่
กิ้วว่าง้อจนกว่าจะถึงที่สุดดีกว่า
ในฐานะผู้หญิงที่แฟนเคยแอ๊บไปแต๊บคนอื่น  กร๊าก
โกรธมากเลยนะ แทบฆ่ามันทิ้ง(แต่มันก็ต้องไปโรงบาลนะ กร๊าก)  แต่ง้อมากๆร้องไห้ฟูมฟายก็หาย  กร๊าก
กิ้วว่าในความรู้สึกผู้หญิงไม่มีอะไรแย่กว่าการนอกใจอีกแล้วค่ะ จริงๆ  เจ๋ง
ถ้าเกิดปัญหาที่มีมันเล็กกว่าการนอกใจโอกาสคืนดีมีเยอะนะ แต่ถ้ามันเป็นเรื่องนอกใจจริงๆ ขนาดกิ้วก็ยังกลับมาได้นะเห็นมั้ย
เอาใจช่วยนะคะ กิ้วว่าน่ารักออก ถ้ากิ้วเป็นแฟนพี่อย่างน้อยๆกิ้วก็เห็นความพยายามแหละชอบๆ  ลันล้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ให้เวลาเค้าแต่อย่าทอดทิ้งเค้า
อยู่ห่างไว้หน่อยแต่ให้รู้ด้วยว่าเรายังอยู่
เป็นผมจะทำนะแต่ไม่พูด งดพูดไปหน่อยนึงง้อสำเร็จก็อาจจะคุยกันได้ดีขึ้น

คิดได้แต่ทำยาก อี๋~
แต่ต้องต่อเนื่องนะ ไม่งั้นเดี๋ยวเค้างอนอีก  กร๊าก

ตามนั้นครับ เจ๋ง

แต่ขอแนะอย่างนึง

ผมเคยคุกเข่าอ้อนวอนมาแล้วครั้งนึง

แต่สุดท้ายก็ไม่มีประโยชน์อะไร เนื่องจากเขามีคนใหม่

ลองถอยห่างออกมาดูสถานการณ์บ้างก็ดีนะครับ อย่าเพิ่งจมกับปัญหามากนัก ไม่งั้นเราจะมองไม่เห็นอะไรเลย

เรื่องตอนนี้ ออกประมาณแนวนี้ครับ  ฮือๆ~

กาก
เดี๋ยวนะ ที่ทะเลาะกัน ไม่ใช่เพราะว่าคุณมีคนใหม่ แต่เป็นเค้ามีคนใหม่เหรอครับ

ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2008, 15:07 น. โดย blackRabbit » บันทึกการเข้า

"ผู้หญิงไม่ไร้ เท่าใบตำแย"  หมีโหด~ <-อีโมจริงจัง

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
อ้าว ถ้างั้นไม่ต้องง้อแล้วนะคะ  ง่ะ

เค้าเข้าใจผิด ว่าผมมีคนใหม่

แต่ตัวเค้าก็มีคนมาจีบอยู่

แล้วพอทะเลาะกัน ก็เหมือนเค้าใจอ่อนกะทางคนมาจีบเค้าอ่ะครับ

ที่ทะเลาะกัน คือ ผมพาเพื่อนผู้หญิงไปที่ห้องผม แล้วเค้าเข้ามาเจอครับ

แต่คนนั้นอ่ะ เพื่อนกันจริงๆ ไม่มีอะไรเลย แต่เพื่อนผู้หญิงคนนั้น เหมือนจะชอบผม แต่ผมไม่ได้ชอบเค้า

ผมเบี้ยวนัดเค้ามาหลายครั้งแล้ว แต่วันนั้น มันหลบไม่ได้จริงๆ เค้ามากินข้าวกะผมแถวบ้านผม

ที่พาไปห้อง ก็เพราะ กินข้าวเสร็จ แล้วไม่รุ้จะไปไหนต่อ

ก็เลย พาไปที่ห้อง กะว่า อีกแป๊บหนึง ก็จะให้กลับไป

แต่แฟนดันมาเจอก่อน เลยเป็นเรื่องยาวเลย แต่ไม่มีอะไรจริงๆครับ

เรื่องมันซับซ้อนอ่ะ ทางเค้า ก็มีคนมาจีบๆอยู่ แล้วก็ยังลืมแฟนเก่าไม่ได้

พอทะเลาะกัน มันก็เลยไปกันใหญ่ ยิ่งพูดยิ่ง ซับซ้อน -*-

กาก
อย่างนี้ก็ง้อยากหน่อย ยิ่งมาเห็นเข้ากับตาตัวเอง ห้ามคนไม่ให้คิดมันก็ยากเหมือนกันแฮะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แบบนี้ สงสัยถ้าจะง้อ ต้องอธิบายกันยาว อาจจะไม่ใช่วันสองวันครับ อาจจะเป็นเดือนแล้วละครับ

ุถ้ารักจริงก็พยายามต่อไปนะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนให้กำลังใจอยู่

เหอะๆ  ง่ะ

สู้ๆ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าเป็นกิ้วนะ  กร๊าก กร๊าก

ไม่มีทางต้องมาง้อแบบนี้หรอกค่ะ
กิ้วเอาเข้าโรงบาลแน่เลย  กร๊าก กร๊าก

คนนี้หวังแต่งไหมครับ

ถ้าใช่ก็ลุยเลย ง้อให้สุดๆ แสดงให้เห็นว่าเราบริสุทธิ์ใจ

ถ้าไม่ใช่ มันคือพรหมลิขิต ให้คุณต้องจากกัน

ไม่งั้นจะบังเอิญมาเจอคุณตอนคุณ อยู่กับ "เพื่อน" ผู้หญิงคนนั้นหรือ?

ชีวิตมันไม่แน่ไม่นอนครับ

ประสบการณ์ผมซับซ้อนไม่แพ้คุณแหละ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
แบบนี้ สงสัยถ้าจะง้อ ต้องอธิบายกันยาว อาจจะไม่ใช่วันสองวันครับ อาจจะเป็นเดือนแล้วละครับ

ุถ้ารักจริงก็พยายามต่อไปนะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนให้กำลังใจอยู่

ครับเห็นด้วยตามนี้เลย ถ้ายังรักเค้าอยู่ ก็ตามง้อต่อไปรับ แล้วก็อย่าทำแบบเดิมอีก เพราะคำว่า ไมได้คิดอะไร ใช้ไม่ได้ในการแก้ตัวครับ
เค้ามี 108 ความคิดที่จะเชื่อในสิ่งที่เค้าเห็นอยู๋แล้วหล่ะครับ
ส่วนเรื่องของคนอื่น ถ้าไม่อยากยอมแพ้เค้า ก็อย่าคิดมากแล้วทำเรื่องของเราให้ดีที่สุด แล้วคนตัดสินใจคือแฟนของคุณครับ
อย่าคิดแค่ว่าคนอื่นมาจีบแล้วเราจะแพ้ คนเราคบกันมันมีสิ่งที่เรียกว่า ความสัมพพันธ์กันอยู่นะครับ ของแบบนี้มันใช่จะขาดกันได้ง่ายๆ
สู้ต่อไปครับ แล้วก็จงยอมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นด้วยนะครับ พยายามให้ดีที่สุดจะได้ไม่เสียใจทีหลัง

ขอให้โชคดีครับ มีสติแล้วก็ใจเย็นๆนะครับ บางเรื่องใจร้อนไปก็เท่านั้น

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14