หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อดอกไม้ไปง้อแฟน  (อ่าน 72323 ครั้ง)
อย่าทำแบบนั้นครับ

ใช้ยาสลบดีกว่า หุหุ

เห็นยังเล่นมุกได้ก็สบายใจครับ   เพราะเป็นผมคงทุกข์หนัก 

เอาวิธีผมมั้ยครับ   ประมาณว่า 

"  นี่คุณจะงอนทำไมนักหนาเนี่ย  แค่เจอผู้หญิงในห้องเราเท่านั้นเอง  ไม่เห็นจะน่างอนตรงไหนเลย ถ้าเจอผู้ชายก็ว่าไปอย่าง   "

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าฝ่ายหญิงถามกลับว่า

" แล้วถ้าแกเจอชั้นกับผู้ชายในห้องล่ะ !! " หมีโหด~

กำลังโหลดข้อมูล .....
ก็คิดซะว่า  ยังดีที่ไม่ไปทำอะไรประเจิดประเจ้อ นอกห้อง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

กร๊าก มุกจักรีค่ะ

ปล. เจอแบบนั้น เป็นฟ้า ก็จะบอกเลิกเหมือนกัน  หมีโหด~
เหตุผลต้องดีมากๆ ถ้าใจอ่อนกลับมาคบ เหตุผลเดียวก็คือ "ขาดคุณไม่ได้ รักมากๆ"
ถ้าคุณแฟนกลับมา ต้องทำตัวดีๆ นะคะ
ช่วงนี้งานหนักแน่ๆ

ความเป็นไปได้ยังมีนะคะ
เพราะเค้ายังยอมคุย อย่าล้มเลิกกลางคันล่ะ

สู้ๆค่ะ  อืมมมมห์

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 ชิ  ถ้าเป็นเรานี่คงไม่ได้มาง้อแบบนี้ (ทำนองเดียวกับกิ้วอ่ะ)
โหย เห็นขนาดนั้น ไม่มีใครคิดในแง่ดีหรอก หึหึ มันผิดตั้งแต่ชวนไปที่ห้องแล้วอ่ะ
แล้วถ้าไม่มีอะไรจริง ๆ ไปที่อื่นก็ได้มั้ง แต่ช่างมัน พลาดไปแล้วเนอะ เราไม่ซ้ำเติม  ชิ

เจ๋ง ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ ง้อสำเร็จนะ สู้ ๆ ต่อไปนะคะ
สำคัญคือที่สุดก็คือ ถ้าง้อสำเร็จหวังว่าคงไม่ทำแบบนี้อีกอ่ะนะ จะบอกว่า มันเลวร้าย ร้ายแรงต่อความรู้สึกมาก ๆ ๆ ๆ

อีกเรื่องนึงคือ ทำใจไว้เลยนะ ถ้าหากแฟนเค้ายอมคืนดีด้วย ยังไงความมั่นใจ เชื่อใจ ไว้วางใจ มันคงไม่เหมือนเดิมแล้วล่ะ ยากกกกกกกกกกกกกก
ถ้าหากคิดว่าจะง้อเค้ากลับมาก็ทำใจยอมรับสถานการณ์ต่อไปจากนี้ไว้เลยก็น่าจะดีนะคะ ว่าต่อไปจากนี้ ถ้าเค้าระแวง ถ้าเค้าสงสัย ถ้าเค้าตามเชค คุณก็น่าจะยอมรับให้ได้

ชิ  ถ้าเป็นเรานี่คงไม่ได้มาง้อแบบนี้ (ทำนองเดียวกับกิ้วอ่ะ)
โหย เห็นขนาดนั้น ไม่มีใครคิดในแง่ดีหรอก หึหึ มันผิดตั้งแต่ชวนไปที่ห้องแล้วอ่ะ
แล้วถ้าไม่มีอะไรจริง ๆ ไปที่อื่นก็ได้มั้ง แต่ช่างมัน พลาดไปแล้วเนอะ เราไม่ซ้ำเติม  ชิ

เจ๋ง ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ ง้อสำเร็จนะ สู้ ๆ ต่อไปนะคะ
สำคัญคือที่สุดก็คือ ถ้าง้อสำเร็จหวังว่าคงไม่ทำแบบนี้อีกอ่ะนะ จะบอกว่า มันเลวร้าย ร้ายแรงต่อความรู้สึกมาก ๆ ๆ ๆ

อีกเรื่องนึงคือ ทำใจไว้เลยนะ ถ้าหากแฟนเค้ายอมคืนดีด้วย ยังไงความมั่นใจ เชื่อใจ ไว้วางใจ มันคงไม่เหมือนเดิมแล้วล่ะ ยากกกกกกกกกกกกกก
ถ้าหากคิดว่าจะง้อเค้ากลับมาก็ทำใจยอมรับสถานการณ์ต่อไปจากนี้ไว้เลยก็น่าจะดีนะคะ ว่าต่อไปจากนี้ ถ้าเค้าระแวง ถ้าเค้าสงสัย ถ้าเค้าตามเชค คุณก็น่าจะยอมรับให้ได้

เห็นด้วยกับตรงสีแดงมากค่ะ คงต้องใช้เวลาพิสูจน์ตัวเองให้เค้าเห็นนะคะ พยายามเข้า  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เชดสู้ๆ  แป๊ะยิ้ม

Today you , Tomorrow me.
สู้เข้าๆ ถ้าเราคิดดีจริงๆแฟนน่าจะเข้าใจเนอะ  เกย์ออก
ปล. กิ้วอยากเจอแบบนี้บ้างจังแบบ เจอจังๆเปิดห้องไปอยู่ด้วยกันไรงี้
อยากรู้ว่าแรงตัวเองตอนโกรธจริงๆมันช้างสารแค่ไหน  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แฮ่อย่างั้นงี้เลยนะ อีตอนตูเจอไม่ได้หึงหรอก
แต่โกรธ เลยๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
เอาถุงของกินที่ซื้อมาด้วยเขวี้ยงหน้า  โวย
แกงเผ็ดร้อนๆ ด้วย ถุงแตกด้วย  เศร้า
โอ๊ยนั่นหน่ะน้อยไป๊  กร๊าก 
จะเอาแกงราดอิผู้หญิง ราดเสื้อผ้ามันแล้วจับมันไปกองไว้หน้าห้อง จะได้เหม็นๆ
ส่วนอิคนของเรานี่อาจตายคาห้องได้  กร๊าก

แหม แต่ตูเข้าใจเค้าผิดนะ
ผู้หญิงน่ะแฟนเพื่อนมัน เพื่อนมันก็มาแต่ออกไปซื้อน้ำ  ฮิ้ววว
เก่งนะมันมาง้อด้วย  ง้ออยู่เกือบ 2 อาทิตย์
ลากเพื่อน ลากแฟนเพื่อนมาอธิบายเอารูปเอาหลักฐานมายืนยัน
ตูถึงดีด้วย แต่หลังจากอีก 1 เดือนก็เลิกกัน  หมีโหด~
อ้อกิ้วหมายถึงกรณีเสื้อผ้าอยู่อีกทาง  คริคริ 

แต่ถ้านั่นๆคนของเราน่าจะโทรบอกก่อนไง ว่าเอออยู่กะเพื่อนอยู่กะใครบ้าง(ปกติกิ้วทำกะพี่เอกแบบนี้ตลอดไง)
แต่ถ้าโผล่ไปแล้วมันมีคนที่ไม่ใช่อยู่ด้วยเนี่ยแปลว่าจงใจปกปิด ถึงจะไม่ได้คิดอะไรก็ต้องเจอโทษอยู่ดี สถานหนักสถานเบาว่ากันอีกที  กร๊าก

ปกติเราคบกันไม่มีการโทรรายงานหรือจิก
เพราะนิสัยตูมันไม่ให้
แต่ถ้า อีกฝ่ายโทรมาถามก็บอกตามตรงไรเงี้ย

ว๊ายยย หน้าไม่อายมาเป๋จู๋ชาวบ้าน   หมีโหด~
ขออีกนิด  เกย์ออก
ไม่ๆคิดปกตินิสัยตาเอกมันเป็นแบบนั้นไง อยู่กะ บลาๆๆๆๆๆ  ดังนั้น ถ้ามีอะไรแปลกไปแปลว่าเจตนาปกปิด  กร๊าก 

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14