หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อดอกไม้ไปง้อแฟน  (อ่าน 72327 ครั้ง)
ก็แหม คนเขารักของเขาเราก็อยากให้สมหวัง  อืมมมมห์

พักนี้ติด adsl ที่บ้านออน ออลเดย์ออลไนท์
ตกลงกับไอ้นัทไว้ว่าใครหลับก่อนฝันเห็นโปรโตซัวร์  หมีโหด~
เอาใจช่วยนะครับ แต่ก็จริง ต้องไปเองครับ ฝากคนอื่นไปก็เหมือนไม่จริงจัง

อย่าลืมขอโทษด้วยตัวเองอีกรอบนะครับ จากปากตัวเองเลย

สู้ๆครับเอาใจช่วยครับผม  ปลื้ม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ถ้ายังไม่หายงอน
ก็ตีหัวลากเข้าถ้ำเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้ายังไม่หายงอน
ก็ตีหัวลากเข้าถ้ำเลยครับ

ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

สงสัยพี่แอนใช้บ่อย

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
ถ้าจะง้อ ดอกไม่ไม่ต้งอนะแอนดู
ขอแบงก์ 500 ใบเดียวพอ เกย์ออก

ว๊ายโบว์มักน้อย แบงค์พันซิ่  ลันล้า
ทุ่มเทให้สุดแรงเพื่อรักษาความรักครับ  เจ๋ง
ระหว่างหมีและพี่เช่ใช่มั้ยครับ เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กันย์ล่ะก้อ เช่กับพลัมตะหาก  เกย์ออก
แอร๊ยยยยย !!!  เกย์ออก
กันย์ล่ะก้อ เช่กับพลัมตะหาก  เกย์ออก

ชั้นเห็นนนะยะ  โวย

กรี๊ดดดดด  อ๊างงงงงค์  ยังจำวันวานอันหวานเจี๊ยวเจี๊ยบของเราได้มั้ยจ๊ะห์

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
พี่เช่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

พี่พลัม  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สู้ ๆ ครับ

ซื้อไปเยอะ ๆ เลย เห็นถึงความพยายาม  เจ๋ง

ตัวคนเดียว :]
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14