หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อดอกไม้ไปง้อแฟน  (อ่าน 72276 ครั้ง)
ตะก่อนแฟนผม(ว้ายเค้ารู้หมดเลยว่ามีแฟน)
ชอบเอาคำว่าเลิก มาใช้บ่อยเกินไป
อะไรนิดอะไรหน่อย ก็เลิก ก็เข้าใจอารมณ์ ว่างอน ทำตัวน่ารักโน๊ะเนะ

ผมเห็นท่าไม่ไหว เลยเตือนครั้งที่หนึ่งไป พูดเสียงนิ่งๆ ว่า ถ้าพูดคำว่าเลิกอีก เลิกจริงๆนะ

เธอ ก็ทำท่า งอแง(ตามเสต็ป) "เลิกก็เลิกเลย ชิ "

ผมก็ "อืม" แล้วเดินขึ้นรถเมลล์ไปเลย สายไหนก็ไม่รู้ ฮ่วย

แล้วก็ขาดการติดต่อ วัดใจว่าใครจะอดทนได้มากกว่ากัน

สรุปเธอโทรมาง้อ และหลังจากนั้นไม่เคยทำตัวง๊องแง๊ง งอแงอีกเลย ....

กินรอบวง
แล้ววันนี้ล่ะ ฮี่ๆ

คริคริ
ไม่เคยทำตัวง๊องแง๊ง งอแงอีกเลย .... คือหายไปเลยครับ หายไปจากชีวิตเลยครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

กินรอบวง
โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มามะ มาเอากระเป๋าคืน เดี่ยวแจกเสื้อตัวนึง

คนรักกันเค้าไม่ให้ขู่ด้วยคำว่าจะเลิกนะ มันไม่ดี กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่ได้ขู่นะพูดจริง  หมีโหด~
นั่นแหละ ชิ

ใช้คำว่าเลิกกันกับแฟนเก่าบ่อยมาก พอมานึกๆดู ทำไมตูไม่เลิกตั้งแต่แรกฟระ  ฮือๆ~

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม

ตาซื้อกล่องบุญ หนังสือเกี่ยวกับความรักมาให้อ่านครับ

โคตรตรง  กร๊าก

ลองไปหาอ่านดูนะครับ กล่องเป็นรูปหัวใจ ข้างในมีขนมปังกรอบรูปหัวใจหักมาแบ่งกันกินคนละซีกแล้วมีคำคมความรักข้างในด้วย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ใจเย็นนะ

พรุ่งนี้เอาใหม่  อืมมมมห์

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
นอนไม่หลับวุ้ย

แต่ในห้องมันไม่มีอะไรจริงๆนะ  ฮือๆ~

กาก
จ้าๆ  ฮี่...

คุณมีสิทธิที่จะไม่พูด  หมีโหด~

เอาจริงๆ พี่พาสาวที่เป็นปัญหานั้นไปคุยตัว ตัวเลย นะ โชว์ความบริสุทธิ์ใจ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

มันต้องเขี่ย เอ้่ย เคลียร์  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14