หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อดอกไม้ไปง้อแฟน  (อ่าน 72300 ครั้ง)
ถ้าผมเป็นเพื่อนร่วมงานจะอิจฉามากๆ ชิ
 ฮือๆ~ ตูดิคนจะให้ง้อยังไม่มีเลย
แต่สู้ๆเน้อ ขอให้สำเร็จ

ซ้อมง้อกับหมีห์ไปก่อนก็ได้ครับ   หมีโหด~(อีโมจริงจัง)
ลุ้น ๆ  กรี๊ดดดดด
ผมแนะนำให้ร้องเพลงง้อครับ

"แม่นวลละออ น้องจะเหนียมอายไปทำไม หันมาใกล้ๆ ซิจะอายไปไหนกัน........."

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

"ว่าแล้วยังมาทำตาแป๋ว ชักโมโหแล้ว เดี๋ยวยกห้องแถวฟาดปาก..."

งบน้อย

"ว่าแล้วยังมาทำตาแป๋ว ชักโมโหแล้ว เดี๋ยวยกห้องแถวฟาดปาก..."

เฮ้ย!?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ซื้อเรียบร้อยแล้วครับ เอาไปให้เรียบร้อยแล้วด้วย

ตอนนี้รอลุ้นอย่างเดียวครับ ว่าจะหายโกรธไหม  ฮือๆ~

ตอนเอาไปให้นี่ โหย อายคน จนเบลอไปหมดเลย

คือข้างล่างของบริษัทเค้า มันเป็นแบบ สำนักงานเลย

คนเยอะมาก คนเดินผ่านไปผ่านมา ก็หันมาดูตลอด มีคนเดินมาถามด้วยว่ามาหาใคร

เบลอ จนจำไม่ได้ว่าพูดอะไรกับแฟนไป  หมีโหด~

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยลุ้น ช่วยบอกตำแหน่งร้านครับ
ผมซื้อตรงบ่อนไก่ครับ  ไหว้ ไหว้

กาก
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ช่วยลุ้นครับ

แล้วสีหน้าเค้าเป็นยังไงบ้าง กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ดีใจที่เป็นประโยชน์นะ  กรี๊ดดดดด
พอดีสมัยอยู่กรุงเต้บอยู่แถวนั้น
ตอนนี้อยู่บ้านนอก  ฮือๆ~

ว่าแต่ แพงไหม เคยเห็นแต่ไม่เคยเข้าไปซื้อเลย  หมีโหด~

ลันล้า เอาใจช่วย

แล้วเค้าว่าไง ทำหน้าแบบไหน?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
วันนี้ทำบุญตอนเช้ามา ขอให้บุญที่ผมทำไปวันนี้ ช่วยให้ง้อสำเร็จนะครับ

(ตอนแรกนึกว่าง้อไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วนะเนี่ย)

หน้าเค้าเป็นยังไงจำไม่ได้จริงๆ อายจนเบลอไปหมดเลย  ง่ะ

ดอกไม้ แปดร้อยบาทถ้วนๆครับ  เฮ้ย!?

กาก
ขอให้แฟนใจอ่อนยอมคืนดีด้วยค่ะ กรี๊ดดดดด

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ถ้ายังไม่หายก็
ไปยืนง้อหน้าบ้าน
ทำเอฟเฟคท์ฝนตก
ยืนเปียกฝน หนาว

แล้วผู้หญิงก็จะลงมา... ยิ้มน่ารัก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ขอให้ความดีทำมาตลอดชีวิต(น้อยหน่อยนะ)
ส่งแรงช่วยให้คืนดีกันนะ  กรี๊ดดดดด
ถ้ายังไม่หายก็
ไปยืนง้อหน้าบ้าน
ทำเอฟเฟคท์ฝนตก
ยืนเปียกฝน หนาว

แล้วผู้หญิงก็จะลงมา... ยิ้มน่ารัก

เอาผ้ามาเช็ดผมให้
เอาร่มให้
เอ่อ.. คืนดีก็ได้จ๊ะ  ปลื้ม เพราะน้องกันย์น่ารักล้วนๆ 555+

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14