หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อดอกไม้ไปง้อแฟน  (อ่าน 72297 ครั้ง)
ถ้าจริงใจจริงจังในการง้อ สำเร็จอยู่แล้วครับ สู้ๆ

พี่ถลอกนี่สุดยอดเลยครับ เป็นผมคงไม่กล้าอะ เศร้าตัวเองที่สุด  เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คือ ผมทำความผิดไว้ แล้วแฟนโกรธจนบอกเลิกกับผมอ่ะครับ

ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน ขอโทษทุกอย่างแล้ว

เหลือทางสุดท้าย ว่าจะ ซื้อดอกไม้ไปง้อแฟนอ่ะครับ

แล้วพ่อคุณไปทำอะไรไว้ล่ะคะ ถึงขนาดขอโทษทุกอย่างก็ยังไม่ยอมเนี่ย  ง่ะ

บางทีแค่ดอกไม้อาจจะยังไม่พอ ให้เสริมด้วยสิ่งเล็กๆ แต่ดูโคตรยิ่งใหญ่ไปด้วยนะคะ

อย่างเช่น อาจเป็นซีดีทำเอมวี ว่าเจอกันที่ไหน รักกันยังไง หนังเรื่องแรกที่ดูด้วยกัน ร้านที่ผู้หญิงชอบไปกิน สถานที่ที่ไปเที่ยวด้วยกัน

รับรอง กระทุ้งติ่งใจอ่อน อย่างทะลุทลวง .. พยายามนั่งนึกรายละเอียดเล็กน้อยไว้เยอะๆ ให้เค้ารู้ว่าเราใส่ใจเค้ามาตลอด  

ยากไปมั้ยสำหรับผู้ชายเนี่ย  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
จุดเทียนเรียงกันเป็นคำว่า ขอโทษ
แล้วโทรให้เค้ามองลงมาทางหน้าต่าง กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แอบสงสัยเหมือนกันว่าไปทำอะไรผิดไว้ แต่ง้อขนาดนี้แล้ว ...

บอกแล้วอย่าไปขี้ไว้หน้าบ้านเขา  ก็ไม่เชื่อ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วพ่อคุณไปทำอะไรไว้ล่ะคะ ถึงขนาดขอโทษทุกอย่างก็ยังไม่ยอมเนี่ย  ง่ะ

บางทีแค่ดอกไม้อาจจะยังไม่พอ ให้เสริมด้วยสิ่งเล็กๆ แต่ดูโคตรยิ่งใหญ่ไปด้วยนะคะ

อย่างเช่น อาจเป็นซีดีทำเอมวี ว่าเจอกันที่ไหน รักกันยังไง หนังเรื่องแรกที่ดูด้วยกัน ร้านที่ผู้หญิงชอบไปกิน สถานที่ที่ไปเที่ยวด้วยกัน

รับรอง กระทุ้งติ่งใจอ่อน อย่างทะลุทลวง .. พยายามนั่งนึกรายละเอียดเล็กน้อยไว้เยอะๆ ให้เค้ารู้ว่าเราใส่ใจเค้ามาตลอด 

ยากไปมั้ยสำหรับผู้ชายเนี่ย  ง่ะ

เป็นวิทยาทานเลยนะคะพี่ส้ม

ไหว้ + เพราะโดนค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ผล คือ ไม่สำเร็จครับ

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยลุ้นครับ

กาก
เห้ยยย  โวย
เอ๊าา  โวย โวย โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตายแล้ว ขอโทษนะ ถามหน่อย แล้วจะทำอย่างไงต่อไปครับ

คือ อยากรู้ว่าไปทำอะไรให้เธอโกรธเหรอครับ ไหว้

ทำอะไรไม่ถูกแล้วครับ

เค้าบอกว่าแค่นั้นซื้อใจเค้าไม่ได้หรอก...

ทำใจแล้วครับ

กาก
เป็นกำลังใจให้ครับ

อย่าบอกนะพี่ว่า ไอ้ที่ทำผิดน่ะแอบนอกใจ  โวย

อย่าคิดมากพี่ ทำมึนต่อไป ตราบใดที่เรายังรักอยู่

โดนด่ากลับมาแสดงว่าเค้าก็รู้สึกนะพี่ ง้ออีกๆ อย่าเพิ่งท้อ

ง้อให้สมกับที่เค้าเสียใจหน่อยเหอะพี่ ขนาดจะเลิก ท่าทางจะเสียใจมากนะเนี่ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2008, 12:59 น. โดย ส้ ม : S h o G u n » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14