หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ยี้!!!! (แตกหน่อ)  (อ่าน 94426 ครั้ง)
ที่แท้เพราะพี่แอนโดนตะขาบกัดนี่เอง ฮือๆ~
ก็เลยกลายเป็น centipede man ฮี่ๆ

แก้คำผิด โว้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2008, 15:02 น. โดย icez » บันทึกการเข้า

แล้วเค้ามีพลังพเศษอะไรหรือ เลี้อยขึ้นต้นไม้ได้ ไม่เท่เลย ง่ะ
Centipede Man เนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2008, 15:00 น. โดย พันเอก » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เอ๋อ นี้เรื่องจริงใช่ไหมเช่ แล้วคนโดนกัดเป็นไงบ้าง

เรื่องจริงครับ อย่างที่แอนเล่าแหละครับแล้วก็พาไปส่งโรงพยาบาล
ตอนนั้นส่งที่รพ.สนามจันทร์ มั้งครับ หลังจากนนั้นก็ไม่เป็นอะไรนะ
แผลก็ไม่ได้น่ากลัวด้วย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แล้วหลังจากโดนกัดเค้าแปลงร่างได้ไหมครับ แล้วออกมากอบกู้โลกไหม กรี๊ดดดดด

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ถ้าจะทำให้คอแข็งขึ้นมั้งครับ เห็นหลังจากนั้นมาก็กินเหล้าต่างน้ำ  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ตอนเด็กๆ เวลาโดนถามว่ากลัวสัตว์อะไรตูก็ไม่รู้ เอาตัวอะไรดีวะ เฉยๆ ซะหมด เลยเอางูแล้วกัน กัดแล้วตายดี
เพิ่งมาสำเหนียกได้ว่าขยะแขยงตะขาบมาก ก็ตอนแม่โดนตัวบักเอ้กกัดไปเมื่อสองเดือนที่แล้วเนี่ย

แม่แกก็เจ๋งจริง โดนกัดเสร็จก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเดินลิ่วๆ ขึ้นรถไปโรงบาล ใครช่วยก็ไม่ยอมนะ
ถามปวดมั้ยแม่ แม่ทำหน้ายังงี้ อืมมมมห์ บอกปวดดิ ตะขาบนะ ไม่ใช่ลูกเจี๊ยบ

แต่ขากลับมีหาม เจอยาแก้ปวดเข้าไปตัวนึง เวียนหัวจะอ้วกเลย
ส่วนตะขาบตัวนั้นก็โดนพ่อเอาที่คั่นหนังสือที่เป็นไม้ทุบหัวแบะ แต่ตัวยังดิ้นกระแด่วๆ ได้อีกตั้งนาน
เห็นแล้วขนลุก เฮ้ย!?

กุ้งบก อร่อยนะ เนื้อหวานดีด้วย  ฮิ้ววว
กิ้งกือ ผมกลัวนะ กับพวกหนอนผีเสื้ออะ น่ากลัวจริงๆ
ยิ่งหนอนที่อยู่ต้นมะลิ นะ  เฮ้ย!? ตัวเขียวๆ ใหญ่มาก

แต่พยาธิตัวตืด ก็กลัวเหมือนกันแต่ไม่เท่าไหร่ กินยาถ่าย
ถ่ายออกมา เบ่งไม่ไหว ก็เอามือสาวเอา ยาวมาก
 โวย

... กอล์ฟจ๊ะ

ช่างสัมผัสใกล้ชิดกับธรรมชาติ  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
เออใช่ แมลงเนี่ยไม่ชอบหนอน  กร๊าก
คือไม่ชอบพื้นผวของมัน(นิ่มๆ หยุ่นๆ) กับการเคลื่อนที่ของมันอะ  เศร้า

แต่รถด่วนทอดแล้วอร่อยสุดๆ  กึ๋ยๆ

(มีคนเล่าว่า เคยมี รุ่นพี่ที่ รร ซื้อรถด่วนไปฝากอาจารย์
อาจารย์แกก็นึกว่าทอดแล้ว บรรจุมาในแพคเกจกระบอกไม้ไผ่
พอเปิดดู เป็นรถด่วนเป็นๆ เต็มกระบอกเลย  กร๊าก )

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วจานเอาไปกินต่อรึเปล่า

พี่เช่  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หนอนน่ารักออก
ยิ่งหนอนลูกหมานะ ตัวฟูหนวดดุีกดิ๊กๆ น่าเอ็นดูนะ  กรี๊ดดดดด
พูดถึงแมลง ต้องตัวนี้ ขยะแขยงสุดฤทธิ์ แมลงสาบค่ะ ตอนแรกเนี่ยไม่กลัวหรอก ไม่เคยกลัวไรสักตัว ก็เด็กบ้านนอกอ่ะนะ

แต่มาเจอตอนน้ำท่วมหาดใหญ่ค่ะ พอน้ำลดเราก็กำลังไปทำความสะอาดบ้านกันใช่มั้ยคะ ตอนแรกเข้าไปในครัว เอ๊ะทำไมมืดแปลกๆ

เปิดไฟแล้วกัน ผนังเป็นสีน้ำตาลทั้งหมดเลยค่ะ ยังงงค่ะยังงง ว่าบ้านนี้ผนังสีอะไร จากไป 1 อาทิตย์จำไม่ค่อยได้

พอเราก้าวเอาของไปว่างเท่านั้นแหละ  เหวอ มันบินกันให้ว่อนเลย ไอ้พวกผู้ชายก็แมนกันเหลือเกินนะ เผ่นป่าราบ

แบบอย่างไวหันมาอีกทีอ้าวไปไหนแล้ววะ โน่นค่ะหน้าบ้านเลยยืนออกันหน้าสลอน  ออขอบอกไอ้พวกที่เผ่นอ่ะเด็กกีฏะ ทั้งนั้น ฮ่วย  เอือม

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 22