หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ยี้!!!! (แตกหน่อ)  (อ่าน 94465 ครั้ง)
หนูทำเดือดร้อนหรอ

ยังไง  เฮ้ย!?

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เวลาเฟิร์นหมดมุก เฟริ์นจะร้องแปลก ๆ ละม้ายคล้ายไก่คะ่

"กุ๊ก กุ๊ก"

อะไรทำนองนั้น   น้องดำ

เลวยั้นเงา

ใครร้องอะไรเจ๊นัท ไม่มี๊  โวย

ไม่ได้ร้องนะ โวย

พูดเฉยๆ  ชิ

Las Noches Rubicundior
จู๋นี้พูดถึงเรื่องของที่ยี้เหรอ ผมกลัวไข่หอยเชอรรี่น่ะเห็นแล้วขนลุกมากมาย แปลกมั้ย  กร๊าก

อันนี้หมายถึงกลัวอะไรแปลก ๆ หรือเปล่า  หมีโหด~

เลวยั้นเงา

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กร๊าก ป๋า 

เลวยั้นเงา
กลัวแบบดาราค่ะ หรือเปล่าคะแบบนั้น   ฮี่...

เวลาเฟิร์นหมดมุก เฟริ์นจะร้องแปลก ๆ ละม้ายคล้ายไก่คะ่

"กุ๊ก กุ๊ก"

อะไรทำนองนั้น   น้องดำ

อ่อ  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
แล้วไงต่อคะป๋า  กรี๊ดดดดด
ไต่จากขาซ้าย ลงขาขวาแล้วก็หายไป บอกเพื่อนก็ไม่เชื่อครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แล้วไม่รู้สึกกุ๊กๆ กิ๊กๆ เลยเหรอคะ

ยี้    ง่ะ

เลวยั้นเงา
กางเกงเป็นรังมันรึเปล่านั่น  ง่ะ

ตูเกลียดปะการัง  ตูคงไม่แปลกสินะ   หมีโหด~

โวย  ใครเป๋ว่ากลัวหนวดจะพันกัน  ชั้นจะเตะให้ร่วง 

เลวยั้นเงา
กลัวหนว... ชะอ้าว

โอเคไม่มีอะไร จบเลย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22