หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ทุนเรียนฟรี มีทั่วโลก  (อ่าน 62855 ครั้ง)
อยากได้ทุน แต่ว่าเกรดไม่ถึงเลยสักอัน  เศร้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
อยากได้ทุน แต่ว่าเกรดไม่ถึงเลยสักอัน  เศร้า

(อิอิ) (อิอิ)
(ว่าแต่จะมีคนเรียนวิดยามะ ง่ะ)
สนใจวิทย์คอมค่ะ (ควบฟู้ดซายเผื่อๆด้วย)  กรี๊ดดดดด
ยังหางานทำได้มั๊ยคะเนี่ย
 กรี๊ดดดดด น้องจานวี กี๊ดๆ

โห สนใจคณะเด็กเก่งซะด้วย  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
สู้ๆครับ เกียรตินิยมอันดับ 2 ก็ได้เหมือนกันนะครับ ขอให้เกียรตินิยมเป็นพอ

สู้ๆๆๆ
แต่ ระวังผมจาลดลงเหมือนคนโพส เน้อ...... ฮี่ๆ

ก้าวไปตามฝัน..แม้ปัจจุบันจะกินแกลบ T_T
สนใจวิทย์คอมค่ะ (ควบฟู้ดซายเผื่อๆด้วย)  กรี๊ดดดดด

ถ้าน้องจานวีเรียนวิทย์คอม  ต้องเป็นโปรแกรมเมอร์ระดับโลกแน่นอน
ติดอยู่ที่เกรดนี่แหละ โวย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
กรี๊ดดดดด หาได้เยอะมากเลยค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด คิดถึงวี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กรี๊ดดดดด คิดถึงวี
ยิ้มน่ารัก เสียดายมามีตไม่ได้ ต้องไปโรงเรียนพรุ่งนี้ อดเจอนานาอีกแล้ว ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด หาได้เยอะมากเลยค่ะ
จริงรึเปล่าคะ  กรี๊ดดดดด วีรู้สึกว่าวีเลือกคณะที่ทำงานได้น้อย เงินเดือนน้อย  (เหงื่อแตกพลั่ก) จบมาไม่รู้มีงานทำรึเปล่า
จริงๆยังไม่รู้เลยว่าวีเหมาะกับวิทย์คอมจริงๆรึเปล่า ยังไม่เคยลองเขียนโปรแกรมจริงๆ
สู้เรียนวิศวะคอมก็ไม่ได้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

จริงๆวีอยากได้ทุนเรียนภาคนานาชาติ (อ้ะ จ่ายเองหมดไม่ไหว เลยเมืองนอกก็เว่อร์ไป ฮือๆ~) ต้องฟิตๆ เรียนให้เก่งๆ  เศร้า

ถ้าน้องจานวีเรียนวิทย์คอม  ต้องเป็นโปรแกรมเมอร์ระดับโลกแน่นอน
ฮิ้ววว เว่อร์แล้วค่ะ วีขำอะ ระดับโลกเลย  เอือม
จบวิทย์คอมมาก็เป็นโปรแกรมเมอร์ได้นี่คะ กรี๊ดดดดด
พี่ว่าน้องจานวีเก่งออก ไม่เห็นต้องกลัวเลยอ้ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งานในสายคอมพิวเตอร์ทั้งวิทย์คอมและวิศวกรรมคอมพิวเตอร์เดี๋ยวนี้ มีหลากหลายมากเลยครับ

น้องจานวี ลองศึกษาตามเว็บต่างๆ ที่คุยกันเรื่องแนวๆ นี้เช่น บล็อกนั้น โค๊ดนั้น หรือ นาริสา ดูก็ได้ครับ

แล้วสักพักนึงก็จะเริ่มรู้ว่าตัวเราอยากจะเดินไปในทิศทางไหนครับ
เพิ่งเห็น จู๋นี้.....

อ่านเป็น ทุเรียนฟรี มีทั่วโลก!!!

อ๊าก อ่านผิดอย่างแรง หน้าแตก

ปล. แล้วมีทุนไปเรียนต่ิอโทฯ ที่อังกฤษ บ้างไหมครับ

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
กำนันแม้นไปตั้งจู๋ทุเรียนฟรีแล้ว
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จบวิทย์คอมมาก็เป็นโปรแกรมเมอร์ได้นี่คะ กรี๊ดดดดด
พี่ว่าน้องจานวีเก่งออก ไม่เห็นต้องกลัวเลยอ้ะ หมีโหด~
กลัวค่ะ กลัวเก่งสู้คนอื่นไม่ได้ กลัวไม่มีงานทำจริงๆ กลัวโดนวิศวะคอมแย่งงาน  เศร้า

งานในสายคอมพิวเตอร์ทั้งวิทย์คอมและวิศวกรรมคอมพิวเตอร์เดี๋ยวนี้ มีหลากหลายมากเลยครับ

น้องจานวี ลองศึกษาตามเว็บต่างๆ ที่คุยกันเรื่องแนวๆ นี้เช่น บล็อกนั้น โค๊ดนั้น หรือ นาริสา ดูก็ได้ครับ

แล้วสักพักนึงก็จะเริ่มรู้ว่าตัวเราอยากจะเดินไปในทิศทางไหนครับ
ขอบคุณมากค่ะ กรี๊ดดดดด
ที่นี่มีพี่ๆคนไหนเรียนวิทย์คอม วิศวกรรม ไอที ไอซีที บ้างมั๊ยคะ อยากรู้ว่าทำงานอะไรกันบ้าง  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10