หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: งานเป็ดยางชื่อไก๊..  (อ่าน 82452 ครั้ง)
ขอฝากไว้ในความอนุเคราะห์ เวบพอร์ทแรกในชีวิต
 ไหว้
 ไหว้
ที่

www.ggcsite.tk

กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เม.ย. 2009, 17:47 น. โดย ไก๊...silicone duck! » บันทึกการเข้า

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
อะ  รอชมต่อครับ  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โว้ว เข้าไปดูในพอร์ทมาแล้วงานสวยๆทั้งนั้นเลยย กรี๊ดดดดด
 ไหว้ ขอบคุณเป็นล้นเหลือครับ จริงๆเรื่องมันก็นานมาแล้วแต่ก็ขอบคุณพี่จักกรีอีกหนครับช่วงนั้นไม่มีพี่คงเปิดเวบไม่ได้จริงๆ๕๕๕ เจ๋ง

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
 เจ๋ง เก๋กู้ดมากครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แจ่มครับ นั่งดูแล้วอิ่มดีครับ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
อลังอ่า เจ๋งไปเลยครับ:04:

แหมดูชมเข้า  ผมไม่เห็นจะช่วยไรมากเล้ย      คริคริ

เอาเป็นว่ารอดูผลงาน ครับ  ผมเปิดเข้าไปดูก็รู้สึกถึงไอเดียที่มี  ชอบครับ เจ๋ง
งานแนวดี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เจ๋งดีแฮะ เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 * กดผิดครับโทษที ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 2008, 11:38 น. โดย silicone duck! » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=y7DCr2mQ7hs

เพิ่ง(เผา)เสร็จเดือนที่แล้วครับอนิเมชันแต่งงาน:31:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 2008, 11:40 น. โดย silicone duck! » บันทึกการเข้า

โอ้ว เจ๋ง

ไหนๆก็เพื่อให้เข้ากับสภาวะทางอารมณ์ เลยขอตั้งชื่อรูปนี้ว่า"หมีหน้าหัก" หมีโหด~

เยี่ยม เจ๋ง

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
http://www.youtube.com/watch?v=y7DCr2mQ7hs

เพิ่ง(เผา)เสร็จเดือนที่แล้วครับอนิเมชันแต่งงาน:31:

พี่ครับ อันนี้ใช้ไนรทำครับ แฟลช เพียวๆไหมอ่ะ เก่งดีจิง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10