หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพที่หน้าแรกขึ้นไม่หมด ...  (อ่าน 2098 ครั้ง)
ภาพที่หน้าแรกขึ้นไม่หมด ... พอขุดคุ้ยทำไมรูปไม่ขึ้นถึงบางอ้อ "โดนบล็อก"

ภาพเล็กๆด้านซ้ายไม่ขึ้น

ดูที่ URL ประกอบด้วยนะครับ

...
ผมไม่เป็นงี้แฮะ
เห็นเป็นปกตินะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยักษ์ไม่อยู่วันเดียว

กองกำลังทำงานดีขนาดนี้เชียวหรอ  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ผมไม่เป็นงี้แฮะ
เห็นเป็นปกตินะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลืมบอกครับ

ใช้ผ่าน Proxy "proxy.asianet.co.th" พอร์ตเบอร์ 8080 มันจะเป็นแบบนั้น

ถ้าไม่ผ่าน Proxy ดันไม่เป็นอะไร @.@ มึน

... ผิดที่ทางทรู แหงๆ

... เห็นเพื่อนบอกว่าใช้ Proxy แล้วเน็ตเล่นได้เร็วขึ้นกว่าเดิม - - ไม่คิดว่าจะเกิดปัญหาแบบนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2008, 23:58 น. โดย พองบิน ศิษย์ราชพฤกษ์ » บันทึกการเข้า

...
หน้า: [1]